Đòn gánh miền Trung lại oằn mình gánh bão. Khó khăn rồi giờ bão lũ ra sao ????

lovestory

Đọc tin tức trên tivi đài báo về cơn bão lớn đổ về miền Trung của tổ quốc mà lòng lại nôn nao!Luôn khắc nhiệt luôn bão táp đến với dải đất nhỏ bé miền trung!Cả tuổi thơ nhớ mãi những buổi quyên góp ở trường từng nghìn ăn sáng nhỏ cho đồng bào ruột thịt gặp bão lũ!Hạ Long quê em giờ gió cũng to lắm rồi.Giờ không biết trong ấy khủng khiếp ra sao???
Chả giúp được gì cho mọi người,anh em vào cập nhật tình hình của nhau nhé!Hy vọng sẽ không có thiệt hại gì lớn đến anh em org và đồng bào ruột thịt miền trung! T_T

[FONT=lucida grande, tahoma, verdana, arial, sans-serif] Lúa mới cấy chưa kịp gặt
[/FONT] Bão lại về nước mắt lại sẽ rơi???

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Buổi sáng gió mạnh chiều gió lại giảm nhiều rồi Cường ah,mấy nhà ở gần biển thiệt hại nhiều.

gravita82h3

có mấy thằng bạn ở Quảng Bình mà cả ngày nay alo ko đc..... thấy tin tức bão trên tivi mà lo cho bọn nó quá :(

Chao_mao_hue

A ở Hạ Long - Quảng Ninh à, vợ mình quê cũng ở quảng ninh. Huế mình thì chỉ ảnh hưởng nặng ở các vùng ven biển thôi. Ở TP Huế chỉ một số đường cây bị gãy đổ thôi. Chỉ thương cho Quảng trị - Quảng Bình bị nặng hơn. ( Hôm nay trực bão lụt cả ngày)hjhj. Thân

tran van trinh

dự báo thời tiết tại quảng nam ngày hôm nay.he he quảng nam sáng nắng chơi chim nửa buổi bảo mạnh ,trưa nắng lại đêm chim ra tắm .

tran van trinh

lovestory

A ở Hạ Long - Quảng Ninh à, vợ mình quê cũng ở quảng ninh. Huế mình thì chỉ ảnh hưởng nặng ở các vùng ven biển thôi. Ở TP Huế chỉ một số đường cây bị gãy đổ thôi. Chỉ thương cho Quảng trị - Quảng Bình bị nặng hơn. ( Hôm nay trực bão lụt cả ngày)hjhj. Thân
Bác làm rể Quang ninh thấy sao bác?

lovestory

Buổi sáng gió mạnh chiều gió lại giảm nhiều rồi Cường ah,mấy nhà ở gần biển thiệt hại nhiều.
Gia đình có thiệt hại gì không anh ơi?Nhà em gió cũng to lắm chắc do ảnh hưởng không biết trong ấy ntn nữa!