Đôir lồng.

chim_den78

EM CÓ 2LÔNGF CHỢ 5VANH CẦN ĐỔI LẤY LỒNG 68 hay72 NAN. Ae NÀO CÓ GIAO LƯU NHÉ. Mình ở thạch thất. Lồng mình đã đc 2năm. Vào dầu và gác bếp màu đỏ au. Sdt 0906653699 ko biết viếttop này có sao ko mod nhỉ? Nếu sai mod chuyển dùm em. Vì là giao lưu với ae ở hn cho nó gần ạ.

chimcuccu!!

ôi hà nội quê ta .bạn làm mình ngồi tưởng tượng mà k ra. cho xin 5k ảnh đi.

jamaica20

bạn ở chỗ nào thạch thất vậy
đồng hương rồi
đang có cái lồng 72 đặt làm dưới vác 1t3 chua pk
đã dùng được gần 1 năm xuống màu kha khá nếu bạn ưng lát mình chụp ảnh cho

chim_den78

Linh à. A trên Đại đồng. Em đã lên mua máy đùn cám quay tay ko có dao đó. Lồng nhiều tiền wa. Em CÓ thix lồng 5vanh ko?

jamaica20

Linh à. A trên Đại đồng. Em đã lên mua máy đùn cám quay tay ko có dao đó. Lồng nhiều tiền wa. Em CÓ thix lồng 5vanh ko?
lồng 5 vanh thì chỉ nuôi chòe than thôi bác à mà chòe hôi lắm lại chơi có 1 mùa nên em hok thích
mới tự tay đóng cái 19 nan = gỗ sồi nga nên thừa lồng này hiện đang phủ áo treo bỏ đấy thôi :D
còn máy quay tay em mua nhưng không có lưỡi dao xoay lại phải phi xe lên trả mệt
hôm sau quyết định ra HN làm 1 chiếc cả mặt bíc 2 ly luôn
về cũng làm được 5 mẻ cám mỗi mẻ 2-4kg (vì có ông chú làm chung)
nhưng dạo này bận đi làm xuốt nên không có thời gian làm em vừa quay xang cám HBK vì ở nhà mấy con cùng thay lông nên đổi cám luôn
vừa rồi dính vố đau quá chim mang gửi hết đang nản quá bác à

chim_den78

Hi. Anh cùng đã chia đêr tren top của em nhưng em ko để í. Dạo này 7nghiệp ở nhà cũng đang định tự làm cái lồng 19 nam. Nhưng ông anh.thợ mọc đang bận chưa sẻ đc Vanh và cột cho.