Đăng ký đi Quy Nhơn tham dự hội thi Chào Mào Quy Nhơn mở rộng 31/3/2013

L

linhbuudien

Guest
Còn thiếu 1 KS Ngàn sao nữa chứ.Tối thứ 7 nhậu tè le say bét nhè thì ngủ đâu mà không được.Nằm giữa trời ngắm sao sáng mai đi thi luôn.Hehehe

L

linhbuudien

Guest
Trách oan rôi tinatino ơi.Mới nhanh tay ẵm cái lông giải nhất ORG rồi đó.
Yêu cầu chú Việt Hội trưởng CHào Mào Việt vào phản hồi sớm! Đúng là ruasieutoc cuôí cùng cũng là ruà!;) :D :D
Thân chào, tinatino.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Cafe Chim Vĩnh Điện;83468ee nói:
ae trong sg định đêm chim hết ra bợ giải của bác Đoán về hết uh. ;)

Cội Vĩnh Điện xem thế nào chứ, vào Đông tí còn giao lưu Ae chaomao.org cả nước

BUIDUYNINH

ae sao ko ở khách sạn hải âu nhỉ. khách sạn này cũng tốt, sạch sẽ. giá cá có thể cạnh tranh được.nếu được cho mình số điện thoại để mình đưa giá tham khảo rùi quyết định ah.
thân

KenBui

Cậu Trí này zui tính nhey. Quảng Nôm-Đòa Nẻn đi mấy giờ, hay là vào Quảng Ngei nhập đoàn luôn. Lần này Anh Đoán khổ rồi

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Cậu Trí này zui tính nhey. Quảng Nôm-Đòa Nẻn đi mấy giờ, hay là vào Quảng Ngei nhập đoàn luôn. Lần này Anh Đoán khổ rồi

Vì đi toàn chim da, nên dự kiến đi xe Mai Linh từ Đà Nẵng lúc 8h10 ngày 30/3.

tri_okthau

L

linhbuudien

Guest
Đăng kí 1 lồng chim nhé Đoán ơi. Ở Qui nhơn có bà nhỏ mà ngủ KS k được đâu.hihihi

L

linhbuudien

Guest
Lồng có chim đàng hoàng. Nhưng chim gì chưa biết highihi
QUOTE=doanlengoc;84099]Lồng có chim ko Anh? OK Bác, ai đánh lẻ coi chừng bị tấp hội đồng đó![/QUOTE]

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Theo ý kiến của một số đông anh em, muốn ra Quy nhơn sớm để có nhiều thời gian nghỉ ngơi, vui chơi và giao lưu với các đoàn khác nên ĐOàn Miền Nam có sự thay đổi về lịch khởi hành. Giờ xuất phát chính thức sẽ là 20h00 tối thứ Sáu ngày 29/03/2013 tại Cội Cầu Xéo - 179 Lê Đình Thám, Quận Tân Phú. Xe sẽ đón Anh em Hội Thuỷ Mộc + Lâm Vũ tại Cà Phê Thuỷ Mộc lúc 20h30. Anh em Hội Gia Định, Thủ Đức, Bình Duơng tập Trung tại Ngã tư Bình Phước chờ xe trước 21h00. Anh Phan Thanh Huy sẽ phụ trách việc Liên lạc và đón Anh em các Cội tại các điểm trên. Hẹn gặp Anh em tại Quy Nhơn.Thân chào, tinatino.

chaomaoninhhoa

Mấy hôm nay thời tiết sài gòn không được tốt, chúc những chú chim đại diện cho các clb chào mào sài gòn sẽ giữ phong độ tốt nhất trong chuyến đi Qui Nhơn sắp tới.
Thân