Đại Hội Võ Lâm Tại Quy Nhơn

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Lâu nay AE hay nói về ngày dợt chim chào mào mạnh tại các địa phương, nay mình post clip về trường Thu Sa tại Quy nhơn dợt vào Thứ 6 ngày 25/5/2012 để AE theo dõi nhé.
Lúc này đã khoảng 8h30 nên 1 số người chơi chim đã về đi làm nên chỉ còn nhiêu lồng thôi. Đặc biệt những ngày như này hầu hết chim hay của TP tập trung về đây nên dợt rất thú vị và hưng phấn, đi muộn là không còn chỗ ngồi và treo chim phải treo ngoài đợi chỗ trống.

bongdemsg

ko biết cội này nằm ơ chỗ nào qn vậy anh.cho em cái đia chì chính xác nhé.thank anh nhiếu

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
ko biết cội này nằm ơ chỗ nào qn vậy anh.cho em cái đia chì chính xác nhé.thank anh nhiếu

Cội này nằm ngay Ngã 4 đường Nguyễn Tất Thành giao Nguyễn Thái Học, tại vị trí đó thấy văn phòng Cty Bảo Việt. Cội nằm ngay sau lưng đó.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Nhìn thấy mê, cội này AE chơi đông quá, chứng tỏ phong trào chơi chào mào rất mạnh. Hình như không có 1 cái lồng vuông nào hết phải không bác Đoán?
Thân chào, tinatino.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Nhìn thấy mê, cội này AE chơi đông quá, chứng tỏ phong trào chơi chào mào rất mạnh. Hình như không có 1 cái lồng vuông nào hết phải không bác Đoán?
Thân chào, tinatino.

Hôm nay, không có lồng vuông nhưng có 1 cái lục giác nan sắt đã về rồi. Người BĐ rất ít chơi lồng vuông có thể do thích nết đấu chim sàn cầu.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Cám ơn bác, có dịp mong được giao lưu.
Thân chào, tinatino.

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
thank bác chia sẻ nhé.ở ngoài đó chơi lồng tròn nhìu nhỉ.

ManhQuynh

Nhìn mà thèm quá, chim mà được đến những chỗ như thế này chắc là mau căng và sung lắm nhỉ. chứng tỏ phong trào chơi chim CM ở Quy Nhơn rất là phát triển. Chúc mừng các bác

hoantq

Member
Nhìn dàn chim và lồng mà em...ực ực quá.
Thank bác Đoán đã chia sẻ.

pepsi47

Moderator
Cảm ơn bác đã chia sẽ cội chơi hoành tráng và nhiều chim hay quá ước gì ở BMT được như thế này.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Cội có vẻ hành tráng và quy mô wa'! ước gì cội chỗ em cũng đông vui như thế này!

phutdn

Chào Mào Danh Dự
pa Đoán dạo này sung chim ghê ... hehe. Ráng kiếm cái áo lồng + 100K nhé (giải của cafe Thu Sa hàng tuần)
Tuy nhiên, hiện tại hinh thức này cũng có mặt trái của nó : phát hiện chim hay để bay đi nơi khác ... :(
Mình khuyên ae rằng: chim nào cứng, già mùa, bản lĩnh ... thì hãy tới đây để check level, còn chim chuyền, chim má trắng, chim non .. thì nên ở nhà luyện công tiếp. Lỡ bước 1 cái là bị bẫy liền ... :p phải không cụ Đoán?

Thân,
phutdn

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
haha
nhìn phê quá
phải kiếm em trong top đó gửi ra hà nội lần 2 anh ah
ý tưởng này cần thông qua đó

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
pa Đoán dạo này sung chim ghê ... hehe. Ráng kiếm cái áo lồng + 100K nhé (giải của cafe Thu Sa hàng tuần)
Tuy nhiên, hiện tại hinh thức này cũng có mặt trái của nó : phát hiện chim hay để bay đi nơi khác ... :(
Mình khuyên ae rằng: chim nào cứng, già mùa, bản lĩnh ... thì hãy tới đây để check level, còn chim chuyền, chim má trắng, chim non .. thì nên ở nhà luyện công tiếp. Lỡ bước 1 cái là bị bẫy liền ... :p phải không cụ Đoán?

Thân,
phutdn

Chính xác cụ à, con nào hay thì rất dẽ bay, ở đây hội tụ đủ các thành phần chơi chim, tốt có xấu có còn chim yếu mà lên đây bể như chơi, một đám nó tấp cho thì chao lồng ngay. Cụ rành quá đấy cụ. :D!

Thân!