Đắc Lắc 2 mùa

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Tình hình là có em Đắc Lắc vừa xong lông mùa thứ 2 được 1 tháng. Show hàng lên cho AE đánh giá và chặt chém cho em nó nhanh căng lửa nhé. ;)

Chúc AE luôn vui vẻ.

thodeco

ôi chim đẹp quá,làm cái clip đi bác,chúc mừng nhé,họng to mình ngắn

ta.phuoc

Con này chơi thế nào bác, bổi hay chim tơ lên thế, chim chỗ nào Daklak vậy. Em dân Daklak nên thấy chim Daklak là mê lắm. Bác cho anh em clip coi giọng nó thế nào.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chim đẹp quá. Đắc Lắc chắc rất ít con đc như con này, củ to quá

pepsi47

Moderator
Chim đẹp qua bạn ơi ko biết là bổi lên hay chim lứa, bạn có thể chia sẻ cho anh em được biết với, thanks pepsi47.

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Chim đẹp qua bạn ơi ko biết là bổi lên hay chim lứa, bạn có thể chia sẻ cho anh em được biết với, thanks pepsi47.
Em này chim bổi lên các bạn à. Mình nuôi em nó từ lúc người bạn ở Đắc Lắc bẩy về và gửi xuống Sài Gòn. Thằng bạn ở Huyện Krong Pắc.

mechim

Bóng bộ, họng to nhung chưa nghe được giọng. Chúc mừng bác chủ

VipClub

Vua Chào Mào
WOW dân daklak đây mà chưa bao giờ thấy con nào đẹp như con này ! Bác làm 1 quả Clip cho anh em xem nhé !

chipchip0203

chim đẹp thật đấy bác ạ. bóng bộ quá công nhận nhìn phê thật. bác cho ae 500 clip thì đẹp hơn hihi :eek:

kuli007

chim đẹp thế mà ko có cái clip nghe giọng thì tiếc thật đó bác

Pleikupho

chim nhìn đã wa. ước j............hihi. chắc là chơi ác lắm, ko biết thế này có gọi là lưng gù - gáy ngựa ko nhỉ, hồi h cũng chưa thấy gáy ngựa bao h.hihi. chim wa đẹp ko chê vào đâu dc

Leodevincy

Chào mào Việt
Chúc mừng bác Ân, tướng chim nhìn đẹp và dữ quá. Vài hôm căng lửa bác làm clip cho anh em thưởng thức thêm chất giọng của núi rừng Daklak.

Chúc mừng,
Leodevincy

ledinhnhan01

quá đẹp....chuẩn như Lê Duẩn..chúc mừng chủ thớt....làm cho cái clip cho ae thưởng thức luôn đi bác ơi