Đống Góp Ý Tưởng Cho Buổi Offline Lần 01 Vào Ngày 9/9/2012

nguyenhaiabc

Not Alone
Vậy là chỉ còn 26 ngày nửa anh em ta gặp nhau tại TPHCM và cùng nhau góp sức cho cuộc "Hội thi Chào Mào Q. Tân Phú - TP. HCM mở rộng lần 1" thành công và nhân tiện anh em chaomao.org chúng ta gặp nhau. nhưng có lẻ đây là lần đầu tiên anh em dd chaomao.org gặp nhau đong vui để tránh tình trạng anh em trên dd gặp nhau và nhận biết nhau
nay mình lập topic này xin anh em " Góp Ý Tưởng" cho buổi Offline lần thứ 1 thêm sinh động, mình xin góp ý tưởng trong chương trình Offline như sau
1.Đồng phục anh em lên hệ anh Bình (Leodevincy): để đặt áo
2.Những thành viên đi tham dư vui lòng đăng ký để BTC sắp sếp củng như làm phiếu tên cho anh em tham dự để nhận biết nhau( trường hợp ko đăng ký áo kip) phiếu gồm
3.Nick trên chaomao.org
4.Tên Thật
5.BTC cần làm 1 Background thông báo Offline của anh em chaomao.org
6. Chương trình Offline:
Anh em ổn định vị trí, MC giới thiệu thành pần tham dự và đại diện BQT lên phát biểu và giới thiệu khách mời
chia sẻ kinh nghiệm nuôi, bẫy chào mào
góp ý xây dựng dd ngày 1 phát triển
7. Theo mình để buổi Off thêm hào hứng và giử chân anh em lại lâu hơn BQT cần tổ chức Bốc Thăm May Mắn vật phẩm nguyên góp từ anh em
8. Đấu giá cho quỷ chaomao.org vì theo mình thấy để duy trùy Web và tham gia 1 số hoạt động xã hội thì chaomao.org cần có kinh phí
9. Phần nay là vui nhất đây: anh em " ko say ko về"
mình có vái lời góp ý, anh em nào thấy thiếu sót bổ sung thêm cho buổi off thành công và là tiền đề cho những lần Off sau của DD chaomao.org
Thân Ái

Sửa bởi Amin:

thaphuongkhach

Administrator
Vậy là chỉ còn 26 ngày nửa anh em ta gặp nhau tại TPHCM và cùng nhau góp sức cho cuộc "Hội thi Chào Mào Q. Tân Phú - TP. HCM mở rộng lần 1" thành công và nhân tiện anh em chaomao.org chúng ta gặp nhau. nhưng có lẻ đây là lần đầu tiên anh em dd chaomao.org gặp nhau đong vui để tránh tình trạng anh em trên dd gặp nhau và nhận biết nhau
nay mình lập topic này xin anh em " Góp Ý Tưởng" cho buổi Offline lần thứ 1 thêm sinh động, mình xin góp ý tưởng trong chương trình Offline như sau
2.Những thành viên đi tham dư vui lòng đăng ký để BTC sắp sếp củng như làm phiếu tên cho anh em tham dự để nhận biết nhau( trường hợp ko đăng ký áo kip) phiếu gồm
3.Nick trên chaomao.org
4.Tên Thật
6. Chương trình Offline:
Anh em ổn định vị trí, MC giới thiệu thành pần tham dự và đại diện BQT lên phát biểu và giới thiệu khách mời
7. Theo mình để buổi Off thêm hào hứng và giử chân anh em lại lâu hơn BQT cần tổ chức Bốc Thăm May Mắn vật phẩm nguyên góp từ anh em
8. Đấu
gái cho quỷ chaomao.org vì theo mình thấy để duy trùy Web và tham gia 1 số hoạt động xã hội thì chaomao.org cần có kinh phí
mình có vái lời góp ý, anh em nào thấy thiếu sót bổ sung thêm cho buổi off thành công và là tiền đề cho những lần Off sau của DD chaomao.org
Thân Ái

Hoan nghênh bác đã đóng góp ý tưởng, hi vọng BQT và BTC sẽ kết hợp để thông qua 1 chương trình cụ thể dựa vào số lượng thành viên tham dự đợt off lần này! Riêng về cái phần "đấu..." của bác thì em nghe hơi đuối, cứ nhắc đến cái từ nhạy cảm đó là người nó cứ rạo rực cả lên...

Thân ái!

thaphuongkhach

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
3.Nick trên chaomao.org
4.Tên Thật
6. Chương trình Offline:
8. Đấu gái cho quỷ chaomao.org vì theo mình thấy để duy trùy Web và tham gia 1 số hoạt động xã hội thì chaomao.org cần có kinh phí
Thân Ái

quá hay bạn ơi bạn làm thế này thì quí quá giúp cho BTC và BQt rất nhìu hehe!!!
Chân thành cám ơn bạn Hải nhé!!!
Chúc ACE luôn vui ai có sáng kì6n góp ý thì hãy cho BTC biết nhé!!!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Hoan nghênh bác đã đóng góp ý tưởng, hi vọng BQT và BTC sẽ kết hợp để thông qua 1 chương trình cụ thể dựa vào số lượng thành viên tham dự đợt off lần này! Riêng về cái phần "đấu..." của bác thì em nghe hơi đuối, cứ nhắc đến cái từ nhạy cảm đó là người nó cứ rạo rực cả lên...

Thân ái!

thaphuongkhach

bác nhé nghe "đấu g..." là rạo rực làm em rạo theo nè, chắc bác dẫn MC vô đấu chắc khg ai giành nội với bác hội trưởng.... đâu nhể hehe!!!

impala

Chim Thầy
ủng hộ ý tưởng của bác... có thể các bác lập topic nho nhỏ... coi anh em nào gần nhau... đi chung cho tiện... vì nhiều khi người mang 3 con người ko mang con nào hehe... với lại đi đường có nhiều người vẫn hơn hihi

Thân!

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Làm bản tên , ai tới ghi tên , dính lên ngực là ok , đặt áo sợ không kịp , và những thành viên khác đến sau cũng khó có áo .

Card nền xanh logo diễn đàn , tên sẽ điền vào dưới , nền xanh lợt cho rõ tên . Như vậy sẽ dễ và tiện hơn cho anh em , vài góp ý nhỏ .

Thân , black_fish9402 ,

nguyenhaiabc

Not Alone
BTC xin cử người ra nhận vật phảm anh em đống góp để chuẩn bị cho phần " Bốc Thăm May Mắn" và " Đấu Giá Gay Quỷ"
thôi em lót dép ngòi chờ vật phẩm của các anh em góp vui
thân ái

phutdn

Chào Mào Danh Dự

Thân ái!

thaphuongkhach

Em lạy anh...
Anh già rồi mà mắt tinh quá, hình như nhắc tới mấy vụ này là mắt anh sáng ... bất thường luôn đó...hãi...mắt tốt quá.
Em mới giải phẫu mà còn kém anh xa...hic

Thân,
phutdn

Tiger lee

www.chaomao.org
bác nhé nghe "đấu g..." là rạo rực làm em rạo theo nè, chắc bác dẫn MC vô đấu chắc khg ai giành nội với bác hội trưởng.... đâu nhể hehe!!!

Ôi cái này thì Anh xin theo đến cùng ko thể để cho bác Tâm thắng ở giá 5.000k dc....

Leodevincy

Chào mào Việt
Chào Anh/Em,

Mình bổ sung thiết kế thẻ đeo cho Anh/Em nhân dịp thi sắp tới tại Tân Phú, để anh em chaomao.org có thể đeo và phân biệt lẫn nhau. BQT sẽ chịu chi phí in toàn bộ thẻ, và tới đó sẽ phát cho thành viên phát sinh, đồng thời sẽ tạo topic đăng ký để anh em vào đăng ký.

Cảm ơn anh em và nguyenhaiabc đã góp ý kiến,
Leodevincy

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ôi cái này thì Anh xin theo đến cùng ko thể để cho bác Tâm thắng ở giá 5.000k dc....
Gì nữa đây lão Cọp ăn tàu hủ, bữa nào dắt lão đi ăn Thịt Người lão mới tha mình sao.
Hẹn gặp tuần này nhé.
Thân chào, tinatino.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chào Anh/Em,

Mình bổ sung thiết kế thẻ đeo cho Anh/Em nhân dịp thi sắp tới tại Tân Phú, để anh em chaomao.org có thể đeo và phân biệt lẫn nhau. BQT sẽ chịu chi phí in toàn bộ thẻ, và tới đó sẽ phát cho thành viên phát sinh, đồng thời sẽ tạo topic đăng ký để anh em vào đăng ký.

Leodevincy
Ý hay đó Leo à, đợt này chắc chắn hoành tráng lắm đây.
Thân chào, tinatino.

nguyenhaiabc

Not Alone
Chào Anh/Em,

Leodevincy
Dear Anh Bình
do em nôn nao hay sao mà mong có áo đồng phục quá a Bình ơi áo xông chưa anh? hiii

saosau

Chà chà thấy cả nhà rôm rả quá, lòng rạo rực muốn đi quá. Nhưng ....................................................... tèn ten ten bã xã không cho đi hic hic.
Chúc tất cả các anh em vui vẻ ọp ọp ọp đi nhé.

Leodevincy

Chào mào Việt
Dear Anh Bình
do em nôn nao hay sao mà mong có áo đồng phục quá a Bình ơi áo xông chưa anh? hiii
ack ack, chú đừng nóng. Cái gì cũng phải từ từ. Thời gian từ nay tới ngày thi còn hơn 2 tuần nữa mà em. Hehe,

Chúc sức khỏe,
Leodevincy