đà nẵng khu vực nào còn chào mào tự nhiên ???

yeuchaomaokt

các bác ở đẵng hay đi mồi chim ở đâu vậy ạ???chỉ em chỗ còn chim với?em muốn đi mồi mà k có biết đi đâu...bữa nge nói trên đèo hải vân có chim mà em chạy dọc dọc quốc lộ lên chỉ thấy toàn là chúc hoạch,với cành cạch,lâu lâu gặp được con chào mào núi..chứ đít đỏ k thấy...!bác nào biết chổ chỉ em với?cho em theo ké học nghề với ạ??:):):):):)
em thank trước ạ!

tosudoc

đi què giò em ơi. xe mình lếch không nổi. bữa nay sk kém rồi. bác ở đoạn nào đà nẵng. mình ở ngũ hành sơn

nguyenanhkh79

anh bẫy nhiều quá. giờ chim nó thấy anh nó sợ rồi...em từng học kinh tế đn thôi. từng tham gia bẫy ở trà my và đông giang. chứ giờ em về khánh hòa rồi. hihi

tosudoc

thế mà tưởng bác ở đà nẵng chứ. haaaaaaa lâu lắm rồi mà không đi đánh nên đang cay cú lắm đây

yeuchaomaokt

em ở trên hòa khánh,hồi chiều em mới chạy lên đỉnh bàn cờ.nhưng đi dọc đường thấy biển cấm,chặt cây vs bắt thú,em sợ họ k cho bẫy chim bác à???em k biết phải lm sao nữa.muốn tự tay tìm 1 chú cm đà nẵng mà.mới ra đây nên k biết đi đâu về đâu
đi què giò em ơi. xe mình lếch không nổi. bữa nay sk kém rồi. bác ở đoạn nào đà nẵng. mình ở ngũ hành sơn

yeuchaomaokt

chỉ tìm bẫy 1 hai chú về chăm thôi,k bắt nhiều vì sv k có đủ điều kiện chắm số lượng.em là sv sư phạm
anh bẫy nhiều quá. giờ chim nó thấy anh nó sợ rồi...em từng học kinh tế đn thôi. từng tham gia bẫy ở trà my và đông giang. chứ giờ em về khánh hòa rồi. hihi

yeuchaomaokt

khi nào bác đi sơn trà bẫy cho em theo chân với.à mà bác ơi dọc đường chạy lên linh ứng,đỉnh bàn cờ họ có cấm bẫy chim k ạ?em thấy ở đó địa hình đẹp,có cả chào mào núi,chắc cũng có cm đít đỏ
thế mà tưởng bác ở đà nẵng chứ. haaaaaaa lâu lắm rồi mà không đi đánh nên đang cay cú lắm đây

nguyenanhkh79

khi nào bác đi sơn trà bẫy cho em theo chân với.à mà bác ơi dọc đường chạy lên linh ứng,đỉnh bàn cờ họ có cấm bẫy chim k ạ?em thấy ở đó địa hình đẹp,có cả chào mào núi,chắc cũng có cm đít đỏ[/QUOTE
ngại gì bác. kiểm lâm nó cấm phá rừng mà vẫn có lâm tặc đó thôi.

yeuchaomaokt

thank bác nhiều ạ.em sẽ sắp xếp đi thử.chắc là ổn bác nhỉ
khi nào bác đi sơn trà bẫy cho em theo chân với.à mà bác ơi dọc đường chạy lên linh ứng,đỉnh bàn cờ họ có cấm bẫy chim k ạ?em thấy ở đó địa hình đẹp,có cả chào mào núi,chắc cũng có cm đít đỏ[/QUOTE
ngại gì bác. kiểm lâm nó cấm phá rừng mà vẫn có lâm tặc đó thôi.