đã gặp mặt anh xyz_badboy_xyz

snowboy

rất chân thành cảm ơn anh xyz_badboy_xyz đã đi gần 30km để gặp mặt và giao lưu 2 em chim bổi vùng konplong tỉnh kon tum 2 e này rất đẹp. cườm dài to con nói chung là không có gì để chê chim lên lúc 2h chiều qua e để trùm lồng cho 2 em nó nghỉ ngơi trưa đi học về xách 2 e ra sau nhà phơi nắng vừa quay măth đi vô trong nhà nghe 2 e nó sổ mà phê lòi cả tai. đứng xa nhìn ra nghe 2 e nó sổ không chê vào đâu được.anh xyz_badboy_xyz rất nhiệt tình và vui vẻ 2 a e cũng đi uống cf nc vs nhau cũng được hơn 1h thì anh phải về lại kon tum nói chung la trước h e chưa gặp được ai nhiệt tình và vui vẻ như anh.cũng rất trùng hợp là 2 a e đều tên là tèo hi mong sẽ có được nhiều dịp để gặp gỡ và giao lưu vs a.vì chim nhát quá nên chưa chụp được hình mong mọi người thông cảm.

chipxinh

Hi Cũng khoái 1 em komtum lắm nhưng vì không thuận đường nên khó tìm được duyên

qcnguyen

xyz_badboy_xyz đi KonPlong mùa này là cũng anh hùng rồi đấy. Sao không rủ mình đi với cho vui

coem_05

Ôi vừa post bài khoe chim xổ là chủ cũ lại tiếc đòi về rồi :D

snowboy

E mới đi học về mang chim ra phơi nắng ngắm chim mà thấy vui hết cả người.phấn hết cả khởi

Pleikupho

Mình gia lai đây, cũng hay lên kontum. Hôm nào lên giao lưu nhé. 0906769090 Thông. Gần kontum có chim vùng b6 Thanh Hà hay lắm