đôi cánh thiên thần....

hieu767979

Hôm qua thấy chú chào mào nhà thay lông đc 90% vừa tắm xong thấy em nó xung xung nên làm cái clip cho ae chém tí cho vui nhé... Chim chưa xong lông nên củng chưa căng lắm...

và đây là cử dợt đầu tiên với chú MISSA...

impala

Chim Thầy
hnay bác quay clip gần với để ý... hình như chân trái con missa di chuyển ko tự nhiên... ko phải bác bỏ qua nhé...

con missa chơi quá đẹp... ko biết có giải nào chưa bác?

Thân!

hieu767979

Em nó thay long xong mới 2 mùa thôi...chim còn thiếu đi dợt lắm...Xong lông phải cho đi huấn luyện dài dài...thanks

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
chúc mừng bác có chú chim hay
theo nhận xét của mình tì đôi cánh thiên thần hay hơn rất điềm tĩnh chim ché +cánh +sổ khá rát tuy chưa xong lông nhưng khá căng chắc lấy lại phong độ khủng lắm đây.
con missa chơi tốc độ ra cánh cao siêng ché nhưng nếu chơi lâu chắc ko đc bền chim như vậy mất sức lắm
Ý kiến cá nhân ko đúng mong bỏ qua

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
chim chơi nết riêng quá bác chủ ơi, chim chơi kiểu này không đụng hàng nè, chơi như nét chim xẻ khi dụ mái, quá đẹp hihi, dòng chim biểu diễn vậy là quá chuẩn!!1
Chúc mừng bác chủ!!!

viet

Chào Mào Diêu Trì
con missa nết chơi hay. Tks chủ top đã chia sẻ.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
con Missa chơi hay dữ tuy nhiên đâm lồng quá! Chủ thớt cố gắng chữa sẽ thành chim cực hay :))

ChaoMao_NA

Chim hay và đẹp quá chúc mừng chủ thớt e missa chắc hay cho chơi ốp lồng quá

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
kết cái cừom của em nó chơi hay quá mình củng đonas con đó của bạn 2 múa > ,tuy nhiên em này khoảng 3 > thì ok đi

chaomaoninhthuan

missa chơi tốt thật mình thích mẫu chim chơi cánh như thế .tiện thể anh em cho em hỏi thăm chút . mình củng mún có 1 chú chơi cánh như thế ai bít o đâu bán không cho em xin cái địa chỉ nhen nhắn tin vô box cho mình nhé thank trước

chuột nhắt

em này chơi cánh rất hay, nhưng máu chiến quá kê vào là bu lồng. nếu đi thi mà tính điểm chắc đứt. vai lơi chia sẻ có gi không phải bác chủ chim bỏ qua cho nhé.

xuanhuy008

chủ thớt ở Quảng Ngãi ạh? con Misa chơi đúng là không đụng hàng luôn, con má trắng mới mùa 2 mà chơi vậy đỉnh quá! nhìn dàn chim của bác toàn hàng xịn nhỉ!
có đôi lời góp ý cho con má trắng của bác. khi bác ủ thay lông, cầu đậu nhỏ nên móng chim dài, bác nên làm cầu to hơn cho em nó. móng nó bây giờ chỉ cần thay cầu là đẹp lại ngay chứ chưa cần dùng cầu mài.hihi. đôi lời để cho dàn chim của bác ngày càng hoàn thiện hơn!

Matrix

Founder
Thành viên BQT
chủ thớt ở Quảng Ngãi ạh? con Misa chơi đúng là không đụng hàng luôn, con má trắng mới mùa 2 mà chơi vậy đỉnh quá! nhìn dàn chim của bác toàn hàng xịn nhỉ!
có đôi lời góp ý cho con má trắng của bác. khi bác ủ thay lông, cầu đậu nhỏ nên móng chim dài, bác nên làm cầu to hơn cho em nó. móng nó bây giờ chỉ cần thay cầu là đẹp lại ngay chứ chưa cần dùng cầu mài.hihi. đôi lời để cho dàn chim của bác ngày càng hoàn thiện hơn!

Định comment là cầu hơi nhỏ mà đọc thấy bài của bác rồi. Chim rất hay. Chủ thớt ở Quảng Ngãi hả, cho số đt hôm nào chủ nhật giao lưu nhé.

hieu767979

Mình ở SG bác ơi... Em MISSA là chim bổi chứ kg phải chim má trắng....Chim đã thay lông 2 lần rồi,lần này là lần thứ 3,nhưng tuổi lồng thì mới 2 mùa mà thôi.Chim cầm lồng còn hơi chao.