đỉa điểm bẫy chao mào ở Đồng Nai ???

thienoklong2

AE nào biết địa điểm nào có CM bổi chỉ mình với !!! ah mà mình có nghe tới địa điểm là HỐ BÒ ko biết ở đây có CM ko và nó nằm ở đâu các AE giúp với nhé. mình đang ở tân hiêp, biên hòa. thank AE trước

netcom0909

ỡ Tân Hiệp năm ngoái mình học hè ở đó thấy vẫn có chào mào bổi mà, ngay tại trường ĐH Đồng Nai có mấy cặp chơi giọng cũng tốt lắm, ko biết bây giờ còn ko !!! còn bên đài truyền hình mấy năm trước thấy còn rất nhiều mà bác.

hatelove

ỡ Tân Hiệp năm ngoái mình học hè ở đó thấy vẫn có chào mào bổi mà, ngay tại trường ĐH Đồng Nai có mấy cặp chơi giọng cũng tốt lắm, ko biết bây giờ còn ko !!! còn bên đài truyền hình mấy năm trước thấy còn rất nhiều mà bác.
Vẫn còn đó a. Mà ko bẩy dc đâu. Nó đứng đấu hồi nó bay đi. Chim bổi ở đó khôn lắm.

nhoc max

AE nào biết địa điểm nào có CM bổi chỉ mình với !!! ah mà mình có nghe tới địa điểm là HỐ BÒ ko biết ở đây có CM ko và nó nằm ở đâu các AE giúp với nhé. mình đang ở tân hiêp, biên hòa. thank AE trước
hố bò là ở trường CD y tế đồng nai . nhà em ngay đó nhưng giờ hết chim rồi

thienoklong2

ĐH đông nai h chả có nhiêu nữa. với lại toàn là chim bổi cùi AE không chơi nữa nên thả ra. AE bít đĩa điễm nào thì chỉ giúp nhé , xa tí củng được. cuối tuần rủ vài chiến hữu đi cho vui.