Ảnh mới về Chào mào Yếm khít của taychoi

taychoi

Đây là mấy ảnh mới về Chào mào Yếm khít của mình chia sẻ cùng anh em
[/URL] [/IMG]

còn đây là video của em nó
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/y36nKom3fOU" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

taychoi

Mình nuôi đã 3 tháng nay vẫn vậy sao bảo là công nghệ nhỉ. Chẳng nhẽ nhổ mấy sợi lông yếm xem nó có mọc lại ko nhé

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
yếm đậm xún tít phía dưới....khiếp. cũng hơi nghi nghi

simmer_79vn

trông chim đẹp rùi,chủ thớt cho xin cái giá lúc mua để AE tham khảo,mở mang tầm mắt cái.

taychoi

Mình mua có 500 thôi. Hơi đâu nó nhuộm. Có thể họ ko biết nên mới bán vậy. Chiều qua nhổ một ít lông chỗ yếm rồi. Chờ một tháng nữa cho nó mọc lại biết ngay ấy mà. Mình nghĩ là yếm thật.

lyna01

Chào mào bổi
hàng độc nè.. mà hok biết phải hàng của công nghệ hok

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
nghĩ sao mak nhổ xem thử vậy trời..nhổ lông vậy hư chim hết.muốn biết yếm khít thật hay công nghệ mùa sau biết chứ làm j mak nhổ.mak yếm khít hay hok thì cũng là cm và cũng nuôi thôi.đừng wan trọng hóa vấn đề wa

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Yếm em này đậm và dầy quá. Nếu hàng thật thì bạn mua được một giả rẻ đó. Chúc mừng bạn

chaomaoQuangNam

Hàng công nghệ rồi Bác!:p.Nó chơi hay thì mình cũng ko cần quan tâm. Mùa lông sau nó sẽ về bộ cánh cũ thôi!

netcom0909

em cũng bị 1 em nè, yếm khít + bông ( bông thì lúc mua nó đang ra lông cánh sau đó thấy nó ra dài màu trắng, chắc chắn ko nhuộm) nhưng đang thay lông thì thấy rớt bộ yếm ko thấy ra lại, chỉ thấy yếm thường, bông cánh cũng mất tiêu chỉ còn bông lưng một chùm chưa rụng nhưng khi chim tắm mới thấy. Chỉ được cái là chim chơi nết cũng hay

Chéc

híc! muốn khít thì cứ đến độ dẫn em nó tới tiệm nhuộm thôi-con này nhìn cũng lạ quá-hi vọng ko phải công nghệ

Chan Hao

Chúc mừng chủ pic có em chim đẹp mà lại hợp lý với túi tiền!

tomkid

k post hình thì nói k có hàng yếm khít, post hình lên thì nói hàng công nghệ, ôi sao mà khó thế

copden

Chim đẹp đó thớt. Mổi người có 1 cái thú chơi riệng mặc ai nói ji cứ có hàng hiếm đẹp là đc. Tim một con chim hay đả khó Tim một con chim đẹp hay khó hơn. Tim một con chim độc hay lại càng khó bác cứ tin vào đó mà cưng em nó