Ở HCM ai biết chỗ nào làm miếng ra 2 ly bằng sắt, chỉ giúp

oxy_vn

Mình có máy đùn cám nhưng hiện nay miếng lưới cái lổ 10 ly, muốn lam cái lưới lỗ 2 ly, bạn nào biét chỗ chỉ vói, xin cám ơn.

phát

gỡ cái miếng đó ra khỏi máy đùn, mang ra mấy cơ sở gia công cửa sắt nói người ta làm cho

NINH KHOA

Inbox cho mình nhé, mình ở gần đầm sen , làm mới hoàn toàn bằng cnc, giá ok .:D

tuanminhchau

Bạn ra chợ kim biên( đường hải thượng lãn ông) có bán sẵn:50.000 nhen, gia công tiện mắc lắm

oxy_vn

Cám ơn tất cả các bạn, mình ở gần ĐH Y Dược nên chắc ra HẢI thương Lãng Ông cho gần. tks mọi ng đã comment

oxy_vn

Cám ơn các bạn mình vưa mua hồi chiều, chẳng có chỗ nào bán 50k, giá là 120k. Khi đi mua nhớ xem kích cỡ máy đùn nhà nha. Người bán mới đưa đúng được, tốt nhất đem lưới cũ đi. Tks.

Mình ra tiệm nó chỉ tiện cho miếng sắt tròn đặc và khoan lỗ xuyên tâm mất 50k
Về tự khoan lỗ 2 li khá mất công.

Minh Đạt

ra tiệm bán inox hoặc sắt tấm , kêu người ta lấy máy cắt látma cắt theo cái mẫu của mình , mang về mài lại cho đẹp rồi tự khoan lỗ theo ý muốn của mình , đâu cần phải đi mua cho mắc tiền .

phamkhang

mọi người cho hỏi máy đùn cám bằng tay mua ở đâu.mình ở Q9 tìm không có chỗ nào bán.ths!.và giá bnhieu nha mn.

Chào bạn,

Nếu ở Sài Gòn bạn có thể ra chợ Kim Biên nhé, giá tầm 70-120k tùy chỗ, bạn cứ hỏi hết, chỗ nào rẻ nhất thì mua nha.