1 chuyến về thăm nhà - ủng hộ chào mào bình định !

Mr.Tèoo

1 năm xa quê hương :( tranh thủ lễ về được 1 ngày thứ 7 - sáng chủ nhật chạy ra quán gần nhà làm ly cafe- ai ngờ gặp ngay Sức Sống Mới mà anh Đoán giới thiệu :D thằng em của chủ quán thì học chung từ nhỏ với mình nữa - vui quá xá nên làm vài pic hình chia sẻ ae trên diễn đàn luôn :D
view
[/URL] [/IMG]
còn đây là clip thấy chim đẹp quá nên phải nhờ người quen tới nhà chủ chim năn nỉ nhường lại đem vô sg đi cội chém gió với mấy ông anh cho đỡ ghiền :D

thangqn

bạn ở phú tài à, mình cũng ở phú tài gần chợ, sao bạn không ra diêu trì ghé quán sơn trang có nhiều chim hay hơn

Mr.Tèoo

bạn ở phú tài à, mình cũng ở phú tài gần chợ, sao bạn không ra diêu trì ghé quán sơn trang có nhiều chim hay hơn
có nghe nói bên đó có con " Đuôi Chổi Chà " nổi tiếng lắm phải ko anh - tiếc là về có việc vào liền nên ko có thời gian ghé qua giao lưu :( hẹn dịp khác vậy :)

thangqn

có nghe nói bên đó có con " Đuôi Chổi Chà " nổi tiếng lắm phải ko anh - tiếc là về có việc vào liền nên ko có thời gian ghé qua giao lưu :( hẹn dịp khác vậy :)
còn nhiều con hay khác nữa, lúc nào về bạn ghé qua

trantrung2993

ae nào ở trường sơn trang diêu trì cho mình hỏi trường sơn trang cách đây khoảng hai năm có em chào mào có biệt danh là "con cú" phải không ah ?,nếu có thì không biết giờ em nó đang ở đâu ah?