1 mùa Bình Định vs 2 mùa Quảng Ngãi

Leodevincy

Chào mào Việt
Anh em cứ chém cho 2 em nó tơi tả mới mong lên chim được ;-).
Quay bằng Nokia X2-01 nên có thể chất lượng hình ảnh và âm thanh chưa đạt tiêu chuẩn lắm.

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
Chẳng biết em nào là QN BD nên đoán đại nha.có ji bỏ qua nha bác. Để xem em đoán đúng ko nhá.?
Bác Leo hình như thiên về em BD (bên trái), nên cứ cắm máy vào em đó,làm em QN (bên phải) ko show dc,cụp mào, mãi về sau mới lia qua em QN, nên em nó mới dựng mào lên show,hehehhe.Nhưng nói chung 2 em đều có vẻ riêng, em BD nhìn lí lắc hơn, yếm sâu, giọng thì sao chỉ nghe có 1 giọng nhưng lánh lót, còn em QN dc cái cặp cánh, hihihi,giọng cũng ok,nhưng chưa có hết lực, nói chung cả 2 đều ok, mà em QN nhập hộ khẩu nhà bác 2 mùa rồi hay là mới bắt về mà dc 2 mùa thế?Vài lời nhận xét đúng sai đừng chê con " gà " này nhá!!!!hehheeh

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng chủ thớt, 1 mùa Bình Định mà như này là ổn rồi, cho hỏi tí con BĐ má lỡ hay rừng già đây bạn?

VipClub

Vua Chào Mào
her her mấy bác đụng vào nổi đau của em rồi. con bình định chỉ có em biết rỏ nhất :)) hẻ hẻ

Sửa lần cuối:

Leodevincy

Chào mào Việt
Chúc mừng chủ thớt, 1 mùa Bình Định mà như này là ổn rồi, cho hỏi tí con BĐ má lỡ hay rừng già đây bạn?
Thanks bác doanlengoc, con này theo bác phụ huynh ngoài BĐ gởi tặng thì em nó là bổi 1 mùa ngoài rừng, em nghĩ là má lỡ vừa lên thì bị bắt. Mấy anh em nào có thâm niên thì thẩm định thêm chứ cái vụ này em cũng mù tịt. ;-)
Chẳng biết em nào là QN BD nên đoán đại nha.có ji bỏ qua nha bác. Để xem em đoán đúng ko nhá.?
Bác Leo hình như thiên về em BD (bên trái), nên cứ cắm máy vào em đó,làm em QN (bên phải) ko show dc,cụp mào, mãi về sau mới lia qua em QN, nên em nó mới dựng mào lên show,hehehhe.Nhưng nói chung 2 em đều có vẻ riêng, em BD nhìn lí lắc hơn, yếm sâu, giọng thì sao chỉ nghe có 1 giọng nhưng lánh lót, còn em QN dc cái cặp cánh, hihihi,giọng cũng ok,nhưng chưa có hết lực, nói chung cả 2 đều ok, mà em QN nhập hộ khẩu nhà bác 2 mùa rồi hay là mới bắt về mà dc 2 mùa thế?Vài lời nhận xét đúng sai đừng chê con " gà " này nhá!!!!hehheeh
Chính xác rồi đó bác Vinh, con bên trái là BĐ về tay mình hồi 20/11/2011 nhưng đã ở với chủ cũ được khoảng 6 tháng, nên tính tổng cộng thì có thể cho là 1 mùa.

Còn em Quảng Ngãi thì về tay mình khoảng 4 tháng trước, nhưng đã ở với chũ cũ được 1 mùa lông rồi nhưng do trong quá trình thay lông họ chăm ko có lực nên kết quả em nó ko có sức như mong đợi, nhưng thôi kệ cứ hy sinh mùa này đi, rồi mùa sau dưỡng lại hy vọng lông lá và sức khoẻ khá hơn.
hẻ hẻ mấy bác đụng vào nổi đau của em rồi. con bình định chỉ có em biết rỏ nhất :)) hẻ hẻ
Đúng là nỗi đau của em đấy Tuấn ơi, nhưng cứ tạm để em nó ở với anh đi cái đã, để coi thế nào chứ 1 mùa thì còn dạng tiềm năng thôi.

To All: Tự nhiên đang quay clip thiệt ngon trớn, máy báo full bộ nhớ, làm đến cái đoạn chuyển camera sang cái em ở cái lông cao bên trong là là bổi mới bắt, tự nhiên em nó chẻ và cánh liên tục mặc dù lông lá te tua do thọc đầu ra lồng nhiều qúa nên sơ xác pháo vậy mà hết bộ nhớ tiếc ngẫn ngơ. Hihi, thôi đợi clip sau vậy,

Chúc anh em sức khoẻ, năm mới nhiều thắng lợi lớn.

Leodevincy

Chào mào Việt
Thêm cái tập 2 nữa, cái sau này hơi mờ do vẫn quay bằng Nokia X2-01 nhưng lúc này đã hơn 5h30 chiều nên trời sụp tối.