ae xem giùm giọng con này .. e nghe cũng thấy chán :(

PhiSon

thân ! mình chưa thấy rõ lắm về tướng em nó, nhưng thật sự thì có hai điều như thế này .
1 là em nó là chim con nuôi lên, không dc tập luyện giọng và sẽ không bao giờ ra giọng hay dc nữa>>> trừ khi nhà có nhiều con mòng khác dắt em ấy lên @@
2 là hot girl rầu ++ !
p/s: bữa trước mình củng gặp 1 em má trắng 1 mùa lồng chỉ hót hét dc bấy nhiu đó ! Chia tay ngay rồi bạn.
có gì sắm thêm 1 em bổi già rừng nào đó nuôi lên cho vui ^^
Thân !

nhocloclaoca

con này tướng đẹp ... mào cao + dày ... đuôi xếp 1 cọng .. đứng thẳng kiểu ưỡn ngực... hót gió cả ngày .. cứ buổi trưa với tối là nó hót gió suốt .. nhưng giọng chỉ bấy nhiêu đó :(

quankmt

bạn nuôi bao lâu rồi ? nếu trên 6 tháng thì nghiên cứu phóng sinh, còn mới 3-4 tháng thì chăm tiếp bạn nhé !

chia tay sớm bớt đau khổ.tìm em khác về nuôi bác cũng thấy chán thì còn gì nữa mà không kéo cửa he he

nghiemnv

Tuyên một em mới đi bạn, đầu tư một tý, rồi em mới đó sẽ đem lại niềm vui cho bạn. Còn cứ mua mấy em như vậy thì chơi chán lắm.

truongvuongminh

Em cũng có 1 chú bổi già rừng được 4 tháng lồng,lâu lâu cũng wít wiu giống vậy,không bít nó yếu lủa hay không vì đang thay lông gần xong

tapchoi_cm

con của em bẫy đấu về cũng hay kêu wit wiu lắm,ít khi nó sổ giọng.Được cái thái độ tốt,kè với con khác là chơi ngay.Nhiều lúc wit wiu đau hết cả đầu