Ai ở Cẫm Mỹ , Long Khánh , Đồng Nai có chim bổi bẩy đấu không

Rainkid

Ae nào có bổi bẩy đấy bán e với . Khoảng 3xi . Tuog to tý vs sổ là đc rồi . E mua về cho con má trắng học giộg .. Ai có giúp mjh vs :)

quangphucmobile90

Ae nào có bổi bẩy đấy bán e với . Khoảng 3xi . Tuog to tý vs sổ là đc rồi . E mua về cho con má trắng học giộg .. Ai có giúp mjh vs :)
mình ở xuân lộc gần cẩm mỹ đây. chim vùng cẩm mỹ co đổi rìu ,bảo bình... nhưng theo mình đuọc biết thì hiện tại ở những vùng này không còn chim để mà bẫy nửa. nên bác muon tuyển bổi 3xi thì chắc chắn là bó tay rồi. chim bẫy lưới ở vựa vừa lên lồng đã 350 400k mà là chim lưới ở ngoài trung vô không. còn ở đây không kiếm đâu ra như chim bác mún đau. có may ra chim sảy thả.

Rainkid

mình ở xuân lộc gần cẩm mỹ đây. chim vùng cẩm mỹ co đổi rìu ,bảo bình... nhưng theo mình đuọc biết thì hiện tại ở những vùng này không còn chim để mà bẫy nửa. nên bác muon tuyển bổi 3xi thì chắc chắn là bó tay rồi. chim bẫy lưới ở vựa vừa lên lồng đã 350 400k mà là chim lưới ở ngoài trung vô không. còn ở đây không kiếm đâu ra như chim bác mún đau. có may ra chim sảy thả.
lam j chjm boi tiem 3,4xi ... Có 1xi5-2xi àk .. Mih ra xem het roi .. Tai mua bay dau cho no mau so? :( chú có e nào ko

quangphucmobile90

lam j chjm boi tiem 3,4xi ... Có 1xi5-2xi àk .. Mih ra xem het roi .. Tai mua bay dau cho no mau so? :( chú có e nào ko
gia mà 1xi5 2xi thì chi có chim Sô thôi trong long bự mà lựa. còn đả lên lồng vô cám thì giá đó hiếm lắm. kết vùng đồi rìu thái lan lắm nhưng vẫn chưa có duyên sợ hữu.
chúc bác mau tìm được em chim thầy ưng ý.

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
chim tiệm solo miền trung cũng đã 2xi rồi mà bác. bác tìm bẫy đấu mà giá đó thì lấy đâu ra. chúc bác sớm tìm dc chú chim ưng ý

minhhuyjmmy

mình còn 2 con bẩy đấu to con , dài đòn nuôi 2 tháng, chim khá dữ kè chim thuần là chớp cánh sổ bọng đấu, gần đứng lồng 600K/1con bao test 0908402736 ( chương long khánh - đồng nai)

Rainkid

chim tiệm solo miền trung cũng đã 2xi rồi mà bác. bác tìm bẫy đấu mà giá đó thì lấy đâu ra. chúc bác sớm tìm dc chú chim ưng ý
e có bjt đâu tại ra tiệm hỏi chim ra lồg riêg có 2-2xi5 àk

minhhuyjmmy

tiền nào của đó bạn nhé!! thêm 1-2 xị mà được con chim ưng ý hợp nhãn vẫn hơn, a e nuôi rồi, tố chất sẵn có, chia lại thì vẫn mềm hơn chứ. Kakaka

huynguyensg

troi con sinh vien :( .. Co 3xi ak :(

chim bẫy lưới lựa đẹp đẹp mới có giá 2-3xi chứ chim bẫy đấu, hàng đc đc cũng 5-700, còn hàng tuyển nữa thì tính bằng chai với lọ rồi. Đòi bẫy đấu, sổ giọng rồi mà 2-3xi thì gặp Nam Cường nhé :D

nhớ viết tiếng việt có dấu, nếu muốn sống sót qua con trăng này :p

chaomaotd

Bổi bẫy đấu ( mồi xịn ) khu vực Cẩm Mỹ, Bà Rịa... giá tầm 3 xị là tha hồ lựa chọn rồi, chỉ có điều bạn phải đợi thêm chừng hơn một tháng nửa mới vào mùa đánh chim bổi. Có khi bạn rảnh đi theo họ còn cho ko bạn ấy chứ ( họ chỉ đánh má trắng về ép giọng nên dính chim bổi họ thường ko lấy ).

Rainkid

Bổi bẫy đấu ( mồi xịn ) khu vực Cẩm Mỹ, Bà Rịa... giá tầm 3 xị là tha hồ lựa chọn rồi, chỉ có điều bạn phải đợi thêm chừng hơn một tháng nửa mới vào mùa đánh chim bổi. Có khi bạn rảnh đi theo họ còn cho ko bạn ấy chứ ( họ chỉ đánh má trắng về ép giọng nên dính chim bổi họ thường ko lấy ).
tại mình không quen ai đi bẩy hết , lâu lâu muốn kiếm ai ns chuyện về chjm mà không có .. Ns chj đi bẩy mà theo :( .. Ủa bạn ở đâu ák

thanhbh

gia mà 1xi5 2xi thì chi có chim Sô thôi trong long bự mà lựa. còn đả lên lồng vô cám thì giá đó hiếm lắm. kết vùng đồi rìu thái lan lắm nhưng vẫn chưa có duyên sợ hữu.
chúc bác mau tìm được em chim thầy ưng ý.
doi rui thai than thi lien he minh chi cho mua
minh o xuan que doi rui thai lan ne

minhhuyjmmy

chim đồi rìu thì ít lắm chim nhỏ nhưng rất hay ( làm chim thầy thì vô địch, giờ chắc con chim sẩy thôi) thái lan hết rồi, còn chắc 7-12 mùa. vài lời đóng góp thân