Ai cho em xin ý kiến với !!!

dieu

làm bài không rõ đầu đuôi các nghệ nhân vô đọc cũng không biết là gì . bác chủ thớt lập bài kì quá. đoán không chừng topic này sẽ bị xóa trong hôm nay vì tốn tài nguyên diễn đàn quá. ý kiến của e là như vậy có gì không đúng mong bác bỏ qua cho. thân !

chaomao cui

Nay chủ nhật chắc các tiền bối vắng nhà hết rồi, ko ai delete bài này cái

khanhnhi

ý kiến là: lần sau muốn hỏi hay xin ý kiến về vấn đề gì thì phải nói ng ta mới biết. xin ý kiến mà k nói gì thì là thách đố người khác hả bạn

chimcuccu!!

ý kiến của mình coi như bạn k có ý kiến gì hết kakkaa. chắc bạn này sờ nhầm chỗ ,,,,!

cmtegiac

Ý kiến của mình đây:
về giọng: Không hay, như kiểu chim má trắng hay sổ
về nết đấu: đấu ở nhà và đấu 1 mình như thế này thì chưa nói lên điều gì. Nếu bạn chơi cội thì đem ra cội dợt và quay lại khoảnh khắc ở cội để ae đánh giá chính xác hơn

ducviet2510

vấn đề bác nói ở đây là gì,bác phải nêu rõ vấn đề mọi người mới gop ý được chứ,còn nếu bác chỉ kêu lên cho mọi người bít mình là thành viên diễn đàn thui thì ko cần đâu bác,đôi điều có gì ko phải mong bác thứ lỗi

ducviet2510

Ý kiến của mình đây:
về giọng: Không hay, như kiểu chim má trắng hay sổ
về nết đấu: đấu ở nhà và đấu 1 mình như thế này thì chưa nói lên điều gì. Nếu bạn chơi cội thì đem ra cội dợt và quay lại khoảnh khắc ở cội để ae đánh giá chính xác hơn
cũng tạm đc,cứ cho e nó ra cội xem e nó tn bác ôi