Ai dã cho an cám anh thông cho minh hoi ổn ko

nghia1792

Minh dag cho ăn cám anh thông ... mà thấy mọi người ít người dùng loại cám này ... ai dã dùng thời gian dài cho minh hỏi nó có ổn định ko

chaomaopr

Minh dag cho ăn cám anh thông ... mà thấy mọi người ít người dùng loại cám này ... ai dã dùng thời gian dài cho minh hỏi nó có ổn định ko

Cám này có 2 loại. Hủ 500g/40k. Và dạng gói 100g/8k. Bạn nên cho ăn loại hộp. Cn đi dợt thì t5 đến t7 cho ăn cám gói. Dợt về cho ăn lại cám hủ. Cám gói nóng lắm và rất cay. Bạn nếm thử sẻ biết

henrycuongpt

Đã dùng thử một thời gian cám này, nói chung tùy thuộc vào con chim có hợp cám hay không thôi. Chim m thì không hợp nên chuyển cám CADN thì chim ổn định hơn.

nghia1792

O chỗ minh ko có bán loại bì ... cho ăn có lúc thấy phân tốt có lúc phân ko ổn dịnh ...nên hỏi có ai bi như minh ko

NAMNT

ăn 1/3 hủ cám loại 500gr là cám đổi mùi, giống mùi bị mốc. nhiều lần chẳng dám cho ăn tiếp.

nghia1792

mình cho ăn thì thấy ko mốc ... nhưng chim đi phân ko dc dẹp ... dịnh chuyển sang cám Vương Việt Anh loại hủ 40k ngan giá có dc ko nữa

coimo

Mình mới cho ăn thử nhưng 3con thì 1con chịu ăn mà ít còn 2con bỏ ăn luôn đang phân vân ko biết nên xài cám nào ae nào cho xin ý kiến loại nào chim ăn mà ổn định với mình nuôi chơi chứ không thi thố gì hết treo ra nghe chim hót nhâm nhi tách trà với lý cace thui.tks ae trước

chaomaopr

Mình mới cho ăn thử nhưng 3con thì 1con chịu ăn mà ít còn 2con bỏ ăn luôn đang phân vân ko biết nên xài cám nào ae nào cho xin ý kiến loại nào chim ăn mà ổn định với mình nuôi chơi chứ không thi thố gì hết treo ra nghe chim hót nhâm nhi tách trà với lý cace thui.tks ae trước
Chỉ nuôi ở nhà nghe hót thì cám ba vì+ trái cây là nó hót phà phà

coimo

Chỉ nuôi ở nhà nghe hót thì cám ba vì+ trái cây là nó hót phà phà
Chỗ mình chỉ thấy cám anh thông với cám việt sinh thái gì đó còn trái cây thì ngày nào cũng có mà sáng treo ra thì nó hót chiều đi làm về chả con nào thèm hót

chaomaopr

a minh cho anh loại 17k 500g ... nuôi bổi mà ... mà loại 17/150g bạn cho an thấy dc ko
Loại đó cho bổi ăn ổn. Trước cho bỗi ăn loại đó. Có mấy bữa hết cám cho ăn ba vì mấy ngày thì thấy chim ăn thêm giấy báo. Cho ăn lại thì hết.