Anh Chiêu vào nhận hàng đi!!!

lamtran

Đây là 3 giải cao nhất tại cafe Việt Cường ngày 19/05/2013, ai là chủ nhân nó vào nhận hàng nhé!!!

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Ui. Đọc cái tiêu đề tưởng đâu ai gửi mình cái gì.:D Cám ơn Lâm. chúc bạn nhiều sức khỏe, chim cò căng tốt.Thân.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Ôi, cái áo lồng là của anh Tú, cái áo này rất đẹp , không đụng hàng tại Nha trang. Em đã tìm mua loại vải này để may áo lồng nhưng không có, không ai bán.:)

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Anh Tú cho em xin địa chỉ bán vải đó đi. Vải giống 100% nhen, nếu vải gần giống thì ở đây có. Cám ơn anh.

thaphuongkhach

Administrator
Anh Tú cho em xin địa chỉ bán vải đó đi. Vải giống 100% nhen, nếu vải gần giống thì ở đây có. Cám ơn anh.

Nói vậy chứ vải đó anh nhập khẩu, chỉ may lót bên trong găng tay nên chất lượng thì khỏi bàn, tiếc là giá quá cao nên anh chỉ làm được mấy trăm cái tặng anh em giao lưu thôi à, giờ tài sản còn đúng 1 cái! Hẹn có dịp lại thêu tặng anh em hì ^^

thaphuongkhach

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
Úi giời lâu nay cụ Tú đi đâu mà h mới thấy lên tiếng. Áo lồng của bác Tú quả thật là hàng độc, đi đâu mà gặp ai có áo lồng này nhất định là a e org rồi

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
9/6 em nó tiếp tục chinh chiến, cho chú bổi Lửa rừng chiến luôn. Về quê lâu chắc dzui ha. 9/6 ghé Nha Trang chơi nhen. Hẹn gặp lại. Thân

lamtran

9/6 em nó tiếp tục chinh chiến, cho chú bổi Lửa rừng chiến luôn. Về quê lâu chắc dzui ha. 9/6 ghé Nha Trang chơi nhen. Hẹn gặp lại. Thân
Không hứa trước dc anh ah, nếu thu xếp dc thời gian em sẽ ghé...chúc 2 chiến binh của anh thành công nhé!!!

hoantq

Member
Nói vậy chứ vải đó anh nhập khẩu, chỉ may lót bên trong găng tay nên chất lượng thì khỏi bàn, tiếc là giá quá cao nên anh chỉ làm được mấy trăm cái tặng anh em giao lưu thôi à, giờ tài sản còn đúng 1 cái! Hẹn có dịp lại thêu tặng anh em hì ^^

thaphuongkhach
Găng tay đánh gôn. Khi nào có em đăng ký 1 cái anh Tú nhé./.

huylam2910

Có 1 chổ nhiều vải đó lắm! Hàng ko xơ, ko xệch... cần anh chỉ chổ cho ^^

Chào mừng Anh, mong Anh lại có nhiều bài viết chia sẻ kinh nghiệm và tiếp tục giúp đỡ anh em cùng có sở thích chơi chim trên diẫn đàn.
Mong là lại được thấy một anh Tú nhiệt tình và nhiệt huyết như ngày xưa. Chúc Anh sức khỏe và bằng an.

Thân.

mecm

chúc mừng a chiêu,thấy mặt ai cũng cười chỉ có cái a đeo kính k bít đang bùn hay đang khóc,hi