Anh em cho hỏi cm bổi Mí lửa + bông

Rainkid

Bổi bao trống , mí lửa + bông đầu 4,5 cộng giá 8 xị đc ko chjm gốc Q.Ngãi ... Giá z hop lí ko để mjh mua

TVC

Quá hời rồi, bắt ngay kẻo ko còn, nếu lỡ trúng mái thì bán lại cho mình.

thangdgnai

Nếu có mà hàng thật 100% thì múc thôi, chụp hình luôn, mình mua cho bạn giá gấp 4 đến 5 lần như thế,,,,,
Sinh hoạt diễn đàn ko nên tạo.... bạn àh.
Hôm trước bạn nói có 7-8 xị cần mua chim, ko biết chổ mua, mà bây giờ lại còn bông và mí lửa 2 thứ kết hợp nữa chứ,. ở cẩm mỹ hay Long Giao thì có chim như thế ko có giá rẻ đâu??

Rainkid

Nếu có mà hàng thật 100% thì múc thôi, chụp hình luôn, mình mua cho bạn giá gấp 4 đến 5 lần như thế,,,,,
Sinh hoạt diễn đàn ko nên tạo.... bạn àh
tại có ng đi rừg đáh ... Đặc hàng trc .. .. Z ok đặc liền :)

thangdgnai

vậy bạn quen tận ngoài quãng ngãi afh, chim vùng nào vậy, ba tơ hay,,, người bẩy đó có biết một số nghệ nhân chơi chim ko? quãng ngãi cũng có a e sinh hoạt diễn đàn mà, nhờ họ xác minh là ok.
theo mình những gì có thật hay nói,,,,,,,,,,,, nên tiết kiệm tài nguyên diễn đàn và a e sinh hoạt cho nó vui vẻ bạn ah

Rainkid

Oải cả ae trên gr .. Tôi chỉ hỏi là đc ko chứ tui có làm gì mà củg nói này nọ là s .. Nghệ nhân nc .. Nhìn lại cách ăn ns đi

Phibaogl

Chắc là hàng nhái rồi. Thật làm gì có giá bèo vậy. Mà nếu có thì bạn đăng tin xong e nó cũng theo chồng khác rồi

haiquan73q

hàng thật làm gì có giá đó....chắc bông trắng dưới bụng.mí đỏ ngay tách...hàng thật thì hốt đi bạn.giá vậy quá bèo cho 1 em như zậy.nếu bổi bẫy đấu thì 1 cộng bông đầu là 4 xị.2 cộng 8 xị.3 cộng 1t2.4 cộng.......bông hết đầu thì nhìn nuốt nước miếng rồi đi cho chắc...
(đầu trắng) Đt=SH....