Anh em vào xem em này keke

chuột nhắt

em nay em mơi xin được do ko phải chao mào phi lên cho anh em xem cho vui va hoi cách chăm em nay ra sao. mong anh em ai biết chỉ bảo cho. thanks nhiều và mong admin đừng xóa bài này của em nhé.

cái clip nữa này

bkavchaomao

chim này ngoài bắc gọi là chim sẻ quạt khó chăn lắm bác ơi.chim này chỉ sống dc vài ngày khi bắt vè song chim tự chết

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Xin sửa lỗi tiếng Việt cho tiêu đề và chuyển về mục G1. TRAO ĐỔI BÊN LỀ nhé! Chúc sức khỏe!

chuột nhắt

nhưng em này ông bạn ở quê chỉ có sâu rồng và cám khuyên thúy tuấn sồ 2 cho chén đã 7 tháng rồi em về thấy em nó hót hay nên bác ý đã tặng 1 em còn lại 1 em bác y vân đang nuôi. về hà nội em cho ăn sâu rồng với cám khuyên, cào cào, sâu quy, dế. thấy em nó yêu yêu, chim nuôi non lên

tintin

nhưng em này ông bạn ở quê chỉ có sâu rồng và cám khuyên thúy tuấn sồ 2 cho chén đã 7 tháng rồi em về thấy em nó hót hay nên bác ý đã tặng 1 em còn lại 1 em bác y vân đang nuôi. về hà nội em cho ăn sâu rồng với cám khuyên, cào cào, sâu quy, dế. thấy em nó yêu yêu, chim nuôi non lên
bác ah. mod đã nhắc nhở rồi bạn chuyển bài cho đúng topic đi. không khí diễn đàn đang không tốt. mong bác đừng để không khí nóng thêm nữa. thân

Bav4ever

Bạn mua cám chòe về cho em nó ăn bạn ạ. Sâu quy tương vào là khỏe như voi thôi. Chắc bạn ko tắm nên nó có mùi thôi. Phân bọn này giống chòe nặng mùi đấy bạn ạ.

haison1992

nếu là nuôi non lên thì có thể chăm đc, cứ cho ăn sâu đều là ok bác ạ. Còn loại này mà nuôi bổi thì kiểu j cũng chết

mauchien88

nuôi bọn này thì bạn làm lấy cái tét ruồi xong rồi ngồi ngoài hè đập cho nó ăn ??????

chipchip0203

bọn này rất nhạy cảm với môi trường sống, nếu không chăm sóc tốt thì nó sẽ tự chết đó.Bác phải để ý thường xuyên vào vì nó rất hay bị đi ỉa, mà đi ỉa thì die luôn, em cũng từng nuôi 1 con được gần 1 tháng thế là toi hihi

chuột nhắt

chú này đang thay lông nên sấu 2 ngày em cho tắm 1 lần, em đang cho ăn cám khuyên số 0 và cho ăn sâu rồng, thay lông xong em cho ăn sâu quy.