avi đơn sơ bé nhỏ tây ninh

quoctri_tn

hihihi...em xin chào cả nhà tình hình là em cũng yêu chim chào mào nên đã tự ở nhà làm 1 avi ngang 1m6,cao 1m65, rộng 1m, em lấy chân bồn nước em làm mấy anh đừng chê bai nhé, nhưng chọn chim không biết có đúng trống mái không mà thấy 2 em nó êm ấm lắm, hihihi, chim mới tách má đỏ, lông thay sắp xong, không biết bao lâu chim mới cho em bé ra đời nữa hihihi...và đây là hình em nó, gửi anh em coi chơi cho vui, em rất hân hạnh được giao lưu và kết bạn với mọi người.
[/IMG]

TVC

Avi đẹp đấy bạn. Nhưng bạn phải có phương án chống chuột, nếu ko thì... mình đã bị ra đi hơn chục em vì chuột.

quoctri_tn

hihihiii hình này là lúc em chưa chọn chim trống máy, em vừa chơi chim vừa mua bán chim chào mào luôn mấy anh.kiếm ít tiền mua sữa cho bé iu

Vũ Thiên.pio

bạn làm lưới to z chuột nó vào nó phá cám gê lắm, nó ăn trứng luôn đó bạn. nuôi 1 cặp thôi nuôi nhiều quá sao đẻ dc

quoctri_tn

bạn làm lưới to z chuột nó vào nó phá cám gê lắm, nó ăn trứng luôn đó bạn. nuôi 1 cặp thôi nuôi nhiều quá sao đẻ dc

Dạ trước tiên em cám ơn anh đã quan tâm, em chưa chọn được cặp nào nên để chung chưa tách, lổ này em thấy nhỏ bằng ngón tay cái mà sao mấy chú tí vô được anh,có em thấy rắn mói vào có sao không anh ??? thân a