Aviary kích thước thế này chim có ghép đẻ ko nhy ?? ?

• Người khởi tạo thai
  • Ngày bắt đầu

thai

Aviary kích thước là rộng 50cm, dài 1m, cao 2m ! tường 2 mặt 1 bên chiều rộng tường 1 chiều dài là tường !! nắng chỉ có nắng trưa và khoảng 2h có nắng , ko có gió bão vì ở tong giếng trời của nhà !! cây xanh có 1 cây si ! vậy chim có đẻ ko nhỷ các bác ???:)

thai

vì điều kiện san sau nhỏ lắm !! nuôi sân trước thì mất !! có hàng rào cũng mất !! có chó có khi nó xách luôn chó !!hjx !! nên em chỉ nuôi dc ở sân sau !! aviary chỉ có kích thước thế ko bít nó có đẻ ko các bác !! tại giờ ngoài rừng chim ít quá !! đi bẩy mà gặp cả chục lồng 1 chổ !! chán quá !! kiể này 3 năm nữa hết chịm chơi rồi !! tổ cha bọn bẫy lưới !1 huhuhuh

Hải Băng Giá

vì điều kiện san sau nhỏ lắm !! nuôi sân trước thì mất !! có hàng rào cũng mất !! có chó có khi nó xách luôn chó !!hjx !! nên em chỉ nuôi dc ở sân sau !! aviary chỉ có kích thước thế ko bít nó có đẻ ko các bác !! tại giờ ngoài rừng chim ít quá !! đi bẩy mà gặp cả chục lồng 1 chổ !! chán quá !! kiể này 3 năm nữa hết chịm chơi rồi !! tổ cha bọn bẫy lưới !1 huhuhuh
Bạn có tư tưởng tốt, hehe có chim dở cứ thả ra rừng bạn nhé. Thân ái

2ndFACE

trong giếng trời của nhà, bạn định nuôi trong nhà cơ à, vậy thì phải để xỉ than đạp nhỏ chắc 4 ngày thay 1 lần..và chú ý là bịt 2 bên tường lại kẻo đầy vết phân chim nhé

thai

trong giếng trời của nhà, bạn định nuôi trong nhà cơ à, vậy thì phải để xỉ than đạp nhỏ chắc 4 ngày thay 1 lần..và chú ý là bịt 2 bên tường lại kẻo đầy vết phân chim nhé
ko sao bạn àh !! tường mình có thể vài tháng lại sơn lại vì bịt lại nhìn tường xấu !!mình muốn hỏi là kích thước và lượng nắng như thế chim có nghép đẻ hay ko thui áhh bạn !! hjx

shopthuhavd

Theo mình chiều dài và cao thì ok rôi, nhưng chiều rồng thêm 20cm nữa thì ngon hơn :D