bác cao thủ ơi giúp với

thanhvalivn110

là con chào mào của e đẻ được 3 trứng từ ngày 18/6 , đến 25/6 đẻ thêm 1 trứng nữa , ngày này lên đẻ thêm 1 trứng nữa không biết có sao không ,tổng cộng em nó đẻ là 5 trứng ,không biết mai có đẻ thêm không ,,các bác có kinh nghiệm nuôi chim đẻ lâu năm giúp e với

dang sang

chắc chim đang đẻ bạn lấy trứng ra hả...Lấy bớt 2 trứng sau cùng ra để chim ấp hiệu quả hơn , vì m mới nở được 3con chim con

thanhvalivn110

nhỡ 3 cái trứng trước không có trống không nỡ được sao bạn , chim mình mới đẻ được 1 trưng nữa tổng cộng 6 trứng

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
sax.sao chim đẻ lắt nhắt vậy...có khi nào thằn lằn vào đẻ hok??keke.chúc mừng bác nuôi chim đã đẻ nhé.bác chờ thêm 1 thời gian nửa sẽ có kết wa ngay mak.hehe

jang

chắc bác phải lấy bớt trứng ra chứ mình chưa thấy con chào mào nào ấp nở được trên 4 con đâu

ledinhnhan01

hic đẻ chi lắm vậy ????? bác thử che vài mặt lồng lại cho em nó bình tâm để ấp ....cũng có thể là do bị quấy rối không ấp đc nên em nó..............đẻ..

jang

hic đẻ chi lắm vậy ????? bác thử che vài mặt lồng lại cho em nó bình tâm để ấp ....cũng có thể là do bị quấy rối không ấp đc nên em nó..............đẻ..
bác này!nếu ko còn trứng thì lấy j mà đẻ chứ!