"Bạch ngân pv" - Thuốc chữa chào mào bị ho nặng

taydong_hd

Lưu ý với ae bài thuốc này chỉ điều trị cho những e bị nặng, đã dùng nhưng loai khac ko khỏi. "Bạch ngân pv" lấy 5ml thuốc pha 10ml nước pha uống trong ngày, uống 4 hôm e nào nặng cung se đỡ hoăc khỏi, uông tiêp 5 hôm nữa thì khỏi dừng ko uống nữa. Thuốc mua ở hiệu thuốc trên toàn quốc. Đã chữa khỏi em ở nhà bị rất nặng, thuốc này là biện pháp cuối và e nó đã khỏi hẳn.

chaomaophoxuoi

Lưu ý với ae bài thuốc này chỉ điều trị cho những e bị nặng, đã dùng nhưng loai khac ko khỏi. "Bạch ngân pv" lấy 5ml thuốc pha 10ml nước pha uống trong ngày, uống 4 hôm e nào nặng cung se đỡ hoăc khỏi, uông tiêp 5 hôm nữa thì khỏi dừng ko uống nữa. Thuốc mua ở hiệu thuốc trên toàn quốc. Đã chữa khỏi em ở nhà bị rất nặng, thuốc này là biện pháp cuối và e nó đã khỏi hẳn.
cảm ơn đã chia sẻ mình có em dùng đủ loại mong sẽ khỏi

conmalem

có hình ảnh gì cho ae tham khảo ko bác...nhiều khi mỗi vùng mỗi miền có cách gọi khác thì khó mua lắm.
cảm ơn bác chia sẻ.

Lamtich

Cho hỏi thăm, thuốc này mua ở tiệm thuốc Tây hay là thuốc Bắc vật hả Bác!

taydong_hd

Ae cứ đến hiệu thuốc tây hỏi tên thuốc là người bán biết, ở hiệu nào cũng có. Tên thuốc ko thay đổi dù ở vùng miền nào

shopthuhavd

Cho hỏi thăm, thuốc này mua ở tiệm thuốc Tây hay là thuốc Bắc vật hả Bác!

ý Pác hỏi giống ý tôi, không biết mua tiệm thuốc tây hay Bắc,...

Ae cứ đến hiệu thuốc tây hỏi tên thuốc là người bán biết, ở hiệu nào cũng có. Tên thuốc ko thay đổi dù ở vùng miền nào

Thanks Pác nhé, em sẽ thử cho mấy em chim nhà,..
Thân chào !

Bulbulvn47

có phải nó đây không bác ?

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Các bác vô thử thuốc này có kết quả thì thông báo anh em trên này nhé! Mình không có em nào bị ho nên không test được!
P/s to chaomaophoxuoi và copden vào thử nghiệm nhé! Chúc chim 2 bác mau chóng khỏi!

taydong_hd

Thuốc là thảo dược dạng siro thuốc có vị ngọt, chào mào rất thích uống mình đã thử với con nhà mình bị rất nặng, trong lúc uống vẫn hót hét bình thường. Lưu ý ae là trong lúc cho e nó uống thuốc cũng như các loại khác cách ly tắm nước và nắng, chỉ lên ăn chuối và táo ko lên cho ăn hoa quả loại nhiều nước. Chim đang thay lông uống được.