Bẫy chim 9/11/2013

abc888

sáng dậy thấy trời hẩng nắng vui quá cho luôn em mồi vào lồng sách đi xg cái vườn hôm trước tia thấy có 1 đôi
và sau gần 2 tiếng em nó đã lĩnh án

trên đường về lại thấy 1 em nổ ầm ầm trong cái vườn cạnh đường đi vậy là dừng lại pem luôn.mất khoảng 30p thì em nó cũng lĩnh án.
kết thúc bổi sáng với niềm vui.cùng hai chú bổi .chia sẻ cùng các bác niềm vui của em.thank

pepsi47

Moderator
Hấp dẫn quá công việc bận bịu lâu rồi chưa đi bẫy chim, thân pepsi47.

abc888

Hấp dẫn quá công việc bận bịu lâu rồi chưa đi bẫy chim, thân pepsi47.
có cái máy quay thì còn hay nữa nhưng mà đếch có điều kiên nên không chia sẻ hết cái hay của bổi và mồi cho ae thưởng thức

sieuquayhg

Nhìn mà thèm quá... em đi bẫy mãi mà chưa được chú nào cả... hic hic. Chúc mừng bác nhé

2ndFACE

Nhìn thích quá.có thời gian đi bẫy tuyệt vời thật,2 con bổi chơi thế nào

oliveken1989

chà chà khổ thân 2 em lại bị lãnh án chung thân rồi hixhix chia bùn với 2 chú chim và chúc mừng chủ thớt kakka

chickenchoac

Đợt này chim già căng lửa bẫy xem chúng nso đấu đã lắm bà con ạ. Rảnh phát là cứ muốn xách lồng lên và đi. Hôm qua treo mồi lên phát cũng cso 3 đôi tới quấn quít xung lắm mà do bão trời đổ mưa, thương em mồi nên phải bỏ về, vài hôm nữa nắng ráo nhất định phải nghe đc tiếng éc éc éc huyền thoại chắc lòng mới yên :v

sieuquayhg

Cảm ơn bác đã mời... thích quá nhưng em ở tận hà giang cơ ạ. Bác ở đâu thế...

sieuquayhg

bác ở đâu.gần thì thi thoảng đi bẫy cũng cho vui.bon em có 3,4 ae hay đi cùng nhau lắm

Cảm ơn bác đã mời... thích quá nhưng em ở tận Hà Giang cơ. Xem lại mới biết bác ở tận Hà Nội lận. Hì... Bác có em bổi nào tương lai không cho em giao lưu với ạ. Nhìn bác mà thèm quá...