bắt chào mào con cho chim khác ăn

• Người khởi tạo jang
  • Ngày bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sun88

:( quá đau, trong khi ae mong mỏi có 1 em CM để nuôi thì đây lại đi bắt để thịt và cho chẻ ăn :(

chào mào1

bọn dã man nhất là bọn nuôi Chào Mào, chúng đang ở yên thiên nhiên đem bẫy về. rồi đang yên ấm gia đình thì bắt con bố làm li tán.thớt nói từ bức xúc mà k biết ngượng mồm nghĩ tới mình, bản thân em còn thấy em ngượng mồm là đằng khác

vô danh

bọn dã man nhất là bọn nuôi Chào Mào, chúng đang ở yên thiên nhiên đem bẫy về. rồi đang yên ấm gia đình thì bắt con bố làm li tán.thớt nói từ bức xúc mà k biết ngượng mồm nghĩ tới mình, bản thân em còn thấy em ngượng mồm là đằng khác
Sao bạn nang lời vậy bạn nếu bạn thấy những anh em nuôi chào mào dã man sao bạn còn tham gia diễn đàn làm gì?vả lại ban cũng đã tham gia diễn đàn này còn gì?Mình thấy bạn cũng tham gia viết bài đấy chứ!Và anh em nuôi chim chứ không giết chim như clip ở trên.thân.Và xin lỗi bạn nhé bạn bao nhiêu tuổi mà bạn kêu mọi người là bọn này bọn nọ lịch sự lên bạn nhé đừng vơ đũa cả nắm.Hãy uốn lưỡi trước khi nói và hãy suy nghĩ trước khi viết 1 vấn đề gì ha lớn lên đi đừng là đứa trẻ bạn nhé.

Mickeycm.batoqn

Gió ở đâu mát quÁ ta.

Nếu như bạn biết nói lời đó thì đừng pós bài 4room bỏ luôn tên nic cm mào đi.
Và xin làm ơn
Lướt Nhẹ Cho Nước Nó Trong

bamien

Mấy cha này dã man quá, lại còn gọi nhau đến xem. Ngoài tự nhiên thì cá lớn nuốt cá bé theo quy luật sinh tồn không sao đằng này ông bắt chim nhỏ cho chim lớn ăn - bọn này thất đức con cháu sau này đẻ ra không có lỗ đít.

bác nói vậy nghe sao được , những anh em ntreen diễn đàn này là chơi chim ,nuôi nâng nó như một đưa con tinh thần đó bạn. Còn ác thiện thì tâm của mỗi người .:cool:

Pleikupho

Bạn nói thế mất lòng nhau nhé ^^. thôi chúc bác sức khỏe

vuthiyennhi

Mấy pác ơi, cãi nhau làm gì rồi mỗi người lại có lời nói nặng nhẹ với nhau ở đây làm chi gây mất hòa khí với nhau. 1 clip để chia sẽ về cách sống của mổi con người mà thôi. Nếu bạn đã từng đút từng con dế, cào cào cho 1 chú chào mào non ăn thì hẳn bạn sẽ yêu nó lắm. Nói chung đều do cái Tâm và tấm lòng của bạn dành cho 1 chú chim ntn mà thôi.

Mod đóng topic luôn được rầu đó, thảo luận tranh cãi vấn đề không đâu vào đâu cả.
Thân!

ken.nguyen

Bạn nói như vậy vô tình xúc phạm tất cả mọi người trong diển đàn này rồi, vì mọi người trong đây đều yêu chào mào.
Chim trời cá nước mình không nên bắt nuôi? thật ra ở đây mọi người yêu mến mới nuôi chứ không ai không yêu chào mào mà lại nuôi một chú chào mào cả bạn ah, mà nuôi xuất phát từ tình yêu thì mình nghĩ không có gì đáng chê trách cả. bạn viết được bài này chứng tỏ bạn là người biết suy nghĩ nên mình nghỉ bạn nên có lời xin lổi hay phân bài với mọi người.
Còn bạn tham gia diển đàn chỉ với mục đích chi trích mọi người thì mình không welcome, bạn nên tìm một diển đàn khác.

jang

bác này vui nè,mình kết bác rồi đó nha,tào lao tầm phào không:p!àh quên bữa nay rằm tháng 7 nên bác ý bức xúc xíu

keen_cola

mod đâu ui.gây mất đoàn kết nội bộ trầm trọng.bạn này nên ý thức lời nói xíu.người lớn không mà ăn nói thế sao được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.