Bổi 5 tháng tố chất

thangaka

Có con này mới bắt đc mấy tháng mà giàn giáo cứ chơi phũ phàng luôn. Giờ muốn tìm lại nguồn gốc của em nó mong các cao thủ thẩm âm giúp xem em nó có phải sông kôn không hay chim vùng nào quảng nam đà nẵng

vinhdq

Chưa thấy chơi giàn, nhưng giọng bổi 5 tháng vậy là quá ok rồi, tìm gốc gác làm gì, bửa nào mát trời chủ tóp làm cái clip cho ae thưởng thức, may ra các cao nhân còn tìm gốc cho em nó được.
Thân!

thangaka

thời tiết miền bắc đang mưa phùn lạnh lẽo mới quay xong mà em nó ra giọng thế này là đang có lửa rồi chắc là ra hết giọng cho cao nhân thẩm âm hộ, còn giàn giáo mấy nữa nắng lại cho đi em làm cái clip,

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
5 tháng giàn giáo phũ phàng thì con gì bằng. gốc gác thì hóng cao thủ vào xác minh

thangaka

không nghĩ là em nó ra cội chơi tốt luôn mới sợ chứ, mấy con chim cứng ở cội chẳng sợ em nào chỉ mỗi tội chơi chưa được bền vì đang ép thuần người chưa có tập lực mồi tươi chỉ cám hoa quả nước tắm táp vậy thôi.

thangaka

cái này phải đợi bác tusodoc vào phán mới chuẩn này, bác ấy chuyên sk với đèo

Ebola

Chẳng phải sông Kon, chẳng phải Đèo

Giọng nghe mới chán làm sao!

CMQN

Batơ ở qngãi chứ ko nghe batơ qnam pác hoaidainhan.có lẽ e nó gốc qngãi rùi.clip trên là chim của bác Nam.

thangaka

Chim Ba Tơ Quảng Nam roài ( Mở 1 lúc 2 clip bạn nhé)

nghe không có tí gì có sự tương đuuồng trong âm giọng của 2 con này cả vẫn chờ cao nhân vào phán, xem quê quán nó ở đâu, sau này có cờ quạt bán cho nó được giá hehe

thangaka

ôi vãi lại còn quê quán ở tận tây nguyên nữa cơ ah, quả này em nó mất gốc thật rồi tìm khó thế