Bổi Bình Thành-Huế

lamda_nguyen

Em nó uống thuốc lắc à? Chịm đẹp quá, mau mỏ nữa, chúc mừng chủ thớt..:)
Thân Lamda_Nguyen

thuy_haingo

bổi nuôi lâu chưa mà chịu chơi thế @@

mình không nhầm thì con này bạn cho nó làm mồi rồi phải không, chim mau mỏ thật. mà sao giọng con chim này giống con của mình thế nhỉ. mình ở Quảng Bình, thân.

Em bổi này mới 5 tháng lồng bác à, được cái mau mỏ và chịu đấu với cả con đầu dàn của mình.
Thanks,
thuy_haingo.

phanquocvu

bổi 5 tháng mà chơi ác wá...tương lai tràn trề đây..nết chim rất lanh lẹ và lý lắc...chúc mừng chủ thớt!:p

sonidinh

Member
Các bác chém em bổi Bình Thành này nhé:

Thanks,
thuy_haingo.

Chim nhìn Thanh chim và nết chơi lăng xăng, mau mỏ và nhặm cầu quá anh ơi, nếu a,e chơi chào mào nhìn chú này chơi đã mắt và tai thiệt, có điều em nó mà đóng hầu bò nữa chắc nghe phê quá...

Chúc mừng anh có 1 chú bổi quá đẳng cấp nghen. Cố gắng chăm em nó thành tài và hôm nào cho cái clip em nó đấu dàn anh nhé

Thân!!!

thuy_haingo

tương tá đẹp,chơi lý lắc,nhìn e nó chơi phê quá

Lâu lắm thấy bác tái xuất đã trình làng em bổi khủng rồi.

chim hay quá ......

bổi 5 tháng mà chơi ác wá...tương lai tràn trề đây..nết chim rất lanh lẹ và lý lắc...chúc mừng chủ thớt!:p

chim hay quá chúc mừng bác nhé .có dịp nhờ bác tuyển chim giúp em nhé

Chim nhìn Thanh chim và nết chơi lăng xăng, mau mỏ và nhặm cầu quá anh ơi, nếu a,e chơi chào mào nhìn chú này chơi đã mắt và tai thiệt, có điều em nó mà đóng hầu bò nữa chắc nghe phê quá...

Chúc mừng anh có 1 chú bổi quá đẳng cấp nghen. Cố gắng chăm em nó thành tài và hôm nào cho cái clip em nó đấu dàn anh nhé

Thân!!!

Chim 5 tháng mà chơi vậy là quá tốt. Chúc mừng anh!

Thanks các bác đã chém!!!!!!!!!!!!:p

Chao_mao_hue

Chà bửa nay mà bác kiếm được em Bình Thành là Pro quá, chim hay thật, lý lắc quá, chúc mừng bác chủ nha