Bổi già Phước Tường - Đã Nẵng sau nửa năm vào Bình Dương

• Người khởi tạo linhu
  • Ngày bắt đầu

linhu

7 tháng trước bắt em này của 1 bác lớn tuổi ở Đại Lộc ham mê World Cup, bổi già cỡ hơn 2 mùa lồng chưa thay lông nhà, vào miền nam rụng vài lông cánh rồi tịt tới giờ.
Share lại cho thằng em đồng hương chơi chung cỡ 4 tháng có chút máu lửa, ae chém chơi:

Clip hồi ngoài Đà Nẵng:

cmtegiac

giọng ché tốt đấy anh linhu, sau nửa năm mà nhận k ra e nó luôn

linhu

Khi mới mang vào vẫn nhát và lông bổi nhìn chưa ngon. Mang đi cội 5-6 lần đến giờ mới quen cội sơ sơ, em này đã thuần cám và đang dần thuần người, thay lông nhà xong chắc sẽ thuần người may ra chơi cội ổn hơn.
Thuần cám, thuần người, thuần cội sẽ ra chim thuần dc, chơi nhiệt quá chắc ko thi nổi, dợt cafe thì ko cho đường vẫn ngọt :)

chaomao1

lồng tập lực dài quá mình muốn mua 1 em như thế nhưng tìm khó quá

linhu

lồng tập lực dài quá mình muốn mua 1 em như thế nhưng tìm khó quá

Lồng lực chuẩn cỡ trên 2m, lúc trước 2 ae chơi 2 cái 1m tập chim bay ko ăn thua, sau nối lại mỗi thằng được 1 cái 2,6m, tập chim lên thấy rõ, sáng nắng vào nửa lồng bên để nước, chiều nửa lồng bên kia.

noucamp98960

O cho minh 1 cai 1.2 m, minh mua 2 cai ráp lại thành lồng lực 2.4m và cảm thấy rất ổn.

linhu

O cho minh 1 cai 1.2 m, minh mua 2 cai ráp lại thành lồng lực 2.4m và cảm thấy rất ổn.

Lồng 1,2m có 1 vách ngăn ở giữa, 2 cái 1,2m thì dc 2 vách ngăn, khi ráp 2 lồng vào nhau thừa ra 2 mặt hông tổng cộng dc 4 mặt. Từ 2 cái 1,2m ráp dc 1 cái cỡ 3m.