Bổi già Quảng Nam.

ducthitran

E bổi này của mình mới được khoảng 70 ngày, không biết đấu giàn thế nào nhưng được cái cực kì siêng hót, móc em nó ra cây cả ngày là hót cả ngày. Nhiều khi làm về mệt nge em nó hót củng thấy đở hơn, hê hê. Chiều nay làm về sớm ngồi rảnh làm cái clip, mấy bác xem giọng em nó thế này tố chất đấu giàn có tốt không vậy, không ra gi thì em để nge giọng chắc củng được mấy bác nhỉ.

cmaochao

giong này quá hay bác chủ ơi.
em nghe bằng HP nên càng tuyệt.
Nó thanh và lảnh lót quá.

tuanlv115

mang ra giàn cứ miễn là nổ 4 âm mau mỏ là tư chất . Con này lùa ghê phết . Tương lai đó chim mau mỏ thế là good rồi

Chéc

giọng hay, 70 ngày với chim già rừng mà đứng xổ như vậy thì bạn thuần bổi tốt đó

ducthitran

giọng hay, 70 ngày với chim già rừng mà đứng xổ như vậy thì bạn thuần bổi tốt đó
Thank bác, em này về 1 tháng đả đứng sổ có điều không hay như bây giờ. Không biết giọng em nó thế này đả bộc lộ hết chưa nửa.

Chéc

Thank bác, em này về 1 tháng đả đứng sổ có điều không hay như bây giờ. Không biết giọng em nó thế này đả bộc lộ hết chưa nửa.
chưa đâu ít nhất phải 1 mùa, sau này nếu đúng già rừng thì nó còn phát nhiều giọng nữa

THACHLUUMOC

chim giọng lẩy tốt quá ban a chim mộc mà ra giọng như này là ok rồi chúc bạn nuôi tốt em no nhe................

thietdam

[video]http://www.youtube.com/edit?feature=vm-privacy&ns=1&video_id=1srP4X1sH8w[/video]

có chú Quảng Nam góp ké cho vui.

love_chaomao_hue

Mình cũng đang chờ người bạn gửi tặng 1 em Sông kon. Nghe giọng em này mình cũng hồi hộp được sở hữu 1 em như bạn