bổi nằm

nhochaomao

ae diễn đàn cho e hỏi tình trạng con bổi nó thỉnh thoảng nằm hót.em cho ăn cám ngon,cào cào trái cây.nhung chỉ bị mổi cái đó thoi.mong ae diễn đàn chỉ giúp

xellosak

đứng hoài cũng mõi thoảng nằm đi chuyện
nhất là khi vừa tắm xong
chuyện bình thường mà
nếu mà nó nằm hơi nhiều thì là chim bị yếu hoặc chân có vấn đề

lenhattan

Bổ sung b1 kết hợp tập lực thử xem bạn. Nếu vẫn ko tiến triển nữa thì đó là nết của e nó .nhưng nết này thì nhìn xấu.

shopthuhavd

ae diễn đàn cho e hỏi tình trạng con bổi nó thỉnh thoảng nằm hót.em cho ăn cám ngon,cào cào trái cây.nhung chỉ bị mổi cái đó thoi.mong ae diễn đàn chỉ giúp

Cho hỏi chim Pác nằm ngửa hay nằm úp,... hê hê :D giởn Pác chút thôi, chim pổi của Pác nuôi mấy tháng lồng rồi ? Theo mình thì chim có hiện tượng hay nằm trên cầu là do em nó còn yếu, Pác cứ cho em nó tập lực, phơi nắng tắm táp đầy đủ thời gian thử em nó có đở không, nếu thấy hiện tượng này vẫn còn sau thời gian tập như trên thì đó là tính của em nó thích nằm hơn là NGỔI, hê hê :D:D
Thân !

Hải Băng Giá

Bạn mình cũng có 1 con giống chủ thớt, mình đã chỉ cách và em nó bớt hẳn luôn. Bạn có thời gian siêng cho nó tắm và phơi nắng buổi sáng, thức ăn đầy đủ chất thường xuyên vệ sinh lồng,18h tối nhớ chùm lồng cho em nó ngủ. có đôi lời chia sẽ. Thân