Bổi Rạng Đông - Phong sơn ( Anh Tuấn Namkiet tuyển)

chungthanhbui

Con này là Bổi bẫy đấu Rạng đông - Phong sơn do anh Tuấn namkiet tuyển dùm em. Các bác xem qua bóng bộ. :D Em rất thích. Em cảm ơn anh Tuấn. Và chúc mừng các Anh đã được a Tuấn tuyển chim cho nhé.

chungthanhbui

Em cảm ơn các bác. Em này sổ giọng phê kinh hồn, dạo này em đang chăm sóc chế độ đặc biệt để em nó có thể thích ừng được với khí hậu miền bắc. Móng sớm sẽ có clip để kính các bác Thẩm!

chaomaophoxuoi

chúc mừng bác có chú chim đẹp tiện đây bác nào rảnh về bổi cho em hỏi con chim dài đòn đẹp hay con chim bình thường đẹp hay cang dài càng tốt

nhanddb

Con voi bác mới tả cái đuôi ... còn vòi, chân tay bác đem giấu, thế thì sao anh em tham khảo & chia sẻ topic bác được.
Chúc mừng bác có cái đuôi con voi đẹp !!!!!!

chungthanhbui

chúc mừng bác có chú chim đẹp tiện đây bác nào rảnh về bổi cho em hỏi con chim dài đòn đẹp hay con chim bình thường đẹp hay cang dài càng tốt
Em cảm ơn bác! Em ko hiểu câu hỏi của bác là đùa hay thật vì em thấy bác co logo hội chim...Chắc phải già làng lắm rồi mà :D

chungthanhbui

Like. Bác ở HN là ở chỗ nào đấy, gần gần thì hôm nào qua anh em giao lưu học hỏi kinh nghiệm.
Em cảm ơn bác! Em ở Thạch Thất - hà nội, em cũng ít thời gian họp chim cò lắm, chỉ có chủ nhật mới có chút thời gian thôi, em làm kiến trúc ở Cầu giấy. Em cũng mới chơi nên cũng chẳng có kinh nghiệm gì đâu bác ạ, cũng đang học hỏi như bao người mới chơi thôi ạ. Thân!

chaomaophutho

bác chungthanhbui a chim đẹp đấy bác cho em số đt của bác tuấn được không em muốn đặt hàng 1 em như thế. cám ơn bác