bổi sk 23 ngày lồng clip em nó sổ đây.

tanarc

con mới bẩy về nhìn biết khả năng nhanh dạn người khoảng 3 tháng có thể tập chơi trường được ko mấy anh.

xuanhuy008

ui! đỉnh quá bác ơi! bẫy được em bổi như bác thì sướng tê cả người! tái sắc vẹn toàn! chúc mừng bác nhé!
sau 3 tháng mà bác tập chơi trường được thì đúng là lập kỷ lục thuần bổi đấy!

cuong

lông chim còn chưa ôm hết bác nên cho chim tắm nắng nhiều hơn và bắt đầu tập trường được rồi đấy mình thấy chim đòn dài,gôm mũ dày,tông sổ cũng khó lòng chê được nên chú này lên chơi sẽ rất bền cố gắng giữ lấy mà chơi nhé

tanarc

mình tắm thường xuyên , nhưng lông nó còn lông trời chưa thay lông nên khô xấu lắm.

lha_cd

mình tắm thường xuyên , nhưng lông nó còn lông trời chưa thay lông nên khô xấu lắm.
chim hót nóng người mà ko đủ nắng sinh ra ngứa người dẫn đến đang hót rỉa lông ! thân!
ps : bạn ở đâu vậy. ae có dịp giao lưu !

tanarc

mình ở đà nẵng. chắc do thiếu nắng đó. di làm về phơi nắng tý rùi tắm đêm vô lại

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
sáng nay rãnh quay clip của em
Đồng ý với bác beolun79. 23 ngày lồng mà chim đứng rồi, di chuyển camera từ xa đến gần mà chim không chao. 80 phần trăm là chim thuần rồi. Đây là nhận xét cá nhân mình. Nếu ko đúng thì chúc mừng chủ thớt!
Thân! tuancdnnt.

tanarc

con này đến bay giờ là hơn 4 thang rùi . clip này mình mới quay sang nay,còn 2 clip đầu là 23 ngày lồng đó bác.còn này lần đầu mình đà hơi dạn rùi...

tanarc

sáng nay đi làm về thấy lồng trống ko. ko rõ nguyên do thấy dính vài cộng lông trên nang lồng. bùn quá như vậy mình ko có duyên với e sk này rồi. mà mình để ý mình ko có duyên với chim sk. mình từng sở hửu nhiều e bổi sk hay chuẩn vài e bị ăn trộm và trật chán thật. hiện giờ mình vẫn còn 1 e sk tơ 1 mùa chuẩn ko bt tương lai e nó có đi theo ae nó ko đây. buồn...