buồn quá các bác ah

chaomaosathay

Sáng nay đi làm thì phát hiện gần cơ quan có chim về, thế là trưa chạy về nhà sang lồng bẫy chim, lúi húi thế nào e mồi vèo 1 phát qua khe cửa. Cả buổi trưa mang chim theo e nó nhưng e nó về thấy chim nhà quen mặt nên ko đá. chiều đi làm về mượn chim khác thì tìm hoài mà ko thấy bóng dáng e nó.
Thế là mình và e ko duyên nợ, duyên chúng ta tới đây là kết thúc.
P/s tiếc quá các bác ơi

carơ_py

chia buồn cùng bạn , cảm giác này mình trải qua 4-5 lần nên mình biết , tự nhiên thấy hụt hẫng , thấy thiếu thiếu gì mà thôi mình củng nghĩ giống bạn nói" tùy duyên ". chúc bạn sớm tuyển được em mồi mới :D

neo

chia buồn cùng bạn , nếu ở sg thì mình cho mượn mồi thu phục lại , còn xa thì kêu hỗ trợ , quan trong là phải tranh thủ kg nó đi xa là hết hy vọng
tối nay bạn với thảo đặng gọi tâm sự và an ủi nhau luôn :D
1 ngày mà các bạn trên org này đi 2 con mồi . chia buồn cùng các bạn

chaomaosathay

chia buồn cùng bạn , nếu ở sg thì mình cho mượn mồi thu phục lại , còn xa thì kêu hỗ trợ , quan trong là phải tranh thủ kg nó đi xa là hết hy vọng
tối nay bạn với thảo đặng gọi tâm sự và an ủi nhau luôn :D
1 ngày mà các bạn trên org này đi 2 con mồi . chia buồn cùng các bạn
E ở kon tum bác neo ah. Buồn nhưng cug có niềm an ủi, đi tìm e nó thấy nhà thằng kia có chim vào ngồi chơi nói chuyện nó bảo bán chim, ra xem thì 1 e bổi đã thuần chơi bog, chéc ok với 1 con 4 mùa chơi cứng giá tổng cộng là 1,5 tr e ko đủ tiền nên hốt e bổi thuần 500k he he quá rẻ vì mấy con này chơi cf với e rùi e bít. để mai e quay clip cho ae gạch đá