các ae nào chơi lâu có kinh nghiệp giúp giùm e cái

chaomaoninhthuan

e có 1 chú chim hay nhưng e không hiểu sao mỗi khi đoài đá nhau là nó nhảy xuống bố lồng nhảy lên bu nan ak đi chơi trường lúc nào củng vậy hết . ae nào có kinh nghiệm giúp giùm e cái

vuthiyennhi

Thử đổi sang cái lồng khác, tròn thì chuyển qua vuông và ngược lại. gắn đủ cầu cho em nó nhảy và chuyền xem có gì khác không hay vẫn vậy. Nếu còn bị thì cho vô avary 1 thời gian.

Thân!

chaomaoninhthuan

e bỏ đủ thứ lồng cầu bán nguyệt cầu gì e củg bỏ vô hết chơi thì khôg sao . lúc mà muốn đoài đá bay xuống bố bay lên ak . không biết sao luôn ak

mecm

vậy là nết chơi cua e nó rồi bạn,mình thấy vậy đâu phải tật xấu đâu ma lo bạn

hvanpro_vtc

Không phải bạn a.chim bạn bị tac lỗi .Đó là nhảy ngựa hay còn gọi là nhảy bói cá
cái này bị nhẹ thì chữa được. Chứ nhảy liên tục là bó tay.

chaomaoninhthuan

không phải nhảy lên nhảy xuốg . nó mà muốn đá con chim nào là nó nhảy xuốg bố lồng rùi nhảy lên ôm nan lồg ak chim hay chứ mà bị zi buồn lắm

tanphattn

có thể là do cái lồng của bạn ngắn hơn. nên em nó mới nhảy xuống. bạn thử em nó thấp hơn xem hoặc là tập để xa một thời gian xem. đó là ý kiến của mình thôi nhé

hoangjtam

bạn thử bỏ 3 cầu bán nguyệt như con" mưa rơi" thử xem mình cũng có 1 con cũng như vậy bỏ cầu ngay cửa 2 cầu ở trên hết ngay nó nhảy xuống cầu bán nguyệt ngay cửa xong lên .