Các bác đánh giá sơ lược chú CM này của em với

vinhlieunb

clip em nó tắm còn hót thì em chưa quay được vì nhà có mỗi 1 chú nên nó hót hên xui lắm :(

Sửa bởi Amin:

vinhlieunb

Lồng em phơi ngoài trời suốt văng nước vào 1 tí chắc cũng khô luôn không sao đâu ạ... tk bác

vinhlieunb

@@ bó tay , hư lồng , hư luôn chim , chim giống hot girrl quá
Ủa sao lại hư chim ạ... Lồng hư thì có thể sắm lồng chứ chim thì em chưa bít hay hay dở nhưng là chim người ta cho... chú chim đầu tay mà hư là chắc chả nuôi nữa... chú chim này bít hót chuyện chắc k phải mái đâu ạ

chaomaophongdien

con này có tương lai lắm anh ơi. thả đi anh. cho nó về với thiên nhiên để nó lai tạp giống anh nhé.chúc chú chim sớm được về với thiên nhiên.

thienthe

Muốn đánh giá em nó thế nào thì phải nhìn được rõ em nó. Chứ bạn quayh clip đã mờ, lại lúc em nó tắm ướt sũng cả thì cao thủ nào xem tướng giỏi chắc cũng là đoán mò mà thôi. Mà bạn nên cho em nó sang lồng tắm để tắm đi, chứ như vậy lâu thì ko ốn lắm đâu, vừa mau hư lồng mà tạo cho chim một thói xấu đấy.

vinhlieunb

vseuzr

vseuzc

vseuzo

vseuzx

vseuzu

vseuzq

vseuzh

Nhttp://i.upanh.com/vseuzhhư này đánh giá sơ sơ được chưa ạ... em không biết cách cho sang lồng tắm và cũng chưa mua lồng tắm bác ạ

Sửa bởi Amin:

billygoon

bạn để chim tắm tnay nó tắm k đã,phần lông đuôi k đc vẫy nước mà nó chỉ dùng mỏ rỉa từ lông bụng ướt sang là nhiều thôi nên k mượt được đâu, chim dễ sinh tật, sắm cái lồng tắm k đáng mấy đâu bạn