Các bác ở hà nội thẩm dùm em cái. thank all

bongdemsg

Rõ rag là nó chim ha nôi mà. Có người kêu alưới điên cả đầu.!

aphu_phonui

nghe giọng nay ai bảo là chim a lưới .chim bắc giọng cũng hay nhưng con này hót giọng mái nữa

yeuchaomao_175

mái thì sao .chim chơi hay là được nhiều con giọng mái chơi santaphe luôn . người vào tù còn gọi mẹ ơi nữa là chim .được

yeuchaomao_175

mái là gì.mái là con gái.còn gọi là phụ nữ.còn là mẹ nữa.con chim nó nhớ nó gọi thì có sao đâu .người nuôi thích là ok rồi

Trung - CMHT

Em này là chim má trắng nuôi lên và học giọng mái đó bác ơi. Con chim có hay cở nào đang đấu ở trường (giàn) với đối thủ mà sổ wit wiu là bỏ trốn luôn cho rùi.

bongdemsg

Em này là chim má trắng nuôi lên và học giọng mái đó bác ơi. Con chim có hay cở nào đang đấu ở trường (giàn) với đối thủ mà sổ wit wiu là bỏ trốn luôn cho rùi.

bởi vậy tin tưởng mà lại bị lừa thất vong quá. vi ti tiên ma bán rẽ nhân cach haiz...

bin_ballad

Các bác không tin chứ em có mấy chú chim cực già rừng thi thoảng yếu lửa vẫy "huýt" như thường. Chả sao cả

bientien

sao em nhìn con nào nuôi non lên cũng dáng đẹp thế.... họng to vãi..... a tự tay tuyển 1 con song tự nuôi thấy sướng lắm :D....

themchim1983

em này đi tông giọng chính của chim miền trung , má trắng ép giọng.quít qiu thf chào mào nào chẳng có ....yếu lửa, nhớ nhà,hoảng .....chủ yếu là bác chơi giọng hay chơi đấu thôi.