Các bác cho hỏi cái.

locvungtau

em có con chao nuôi được 3 mùa,đã từng đi thi lấy giải khuyến khích nay em nó thai long xong ma sao lưa củi yếu quá , chơi không tự tinh lấm nửa đường là tắc, chế độ nuôi như thường lệ mòi tươi đẩy đủ. cám thì tự làm công thức như sao,1 chén bavi+1chén gạo+100g tom khô+0,5g kỷ tử+0,5g đậu lạc+0,5 đậu xanh+0,5 đậu nành+10 cái trứng gà+2 thìa mật ong. có bạn nào có cách nào hay chỉ cho em nó nao lấy lại lửa ,chỉ em giới cám ơn nhiều.

VipClub

Vua Chào Mào
em có con chao nuôi được 3 mùa,đã từng đi thi lấy giải khuyến khích nay em nó thai long xong ma sao lưa củi yếu quá , chơi không tự tinh lấm nửa đường là tắc, chế độ nuôi như thường lệ mòi tươi đẩy đủ. cám thì tự làm cọng thức như sao,1 chén bavi+1chén gạo+100g tom khô+0,5g kỷ tử+0,5g đậu lạc+0,5 đậu xanh+0,5 đậu nành+10 cái trứng gà+2 thìa mật ong. có bạn nào có cách nào hay chỉ cho em nó nao lấy lại lửa ,chỉ em giới cám ơn nhiều.
Cần thời gian bạn à . chế độ của bạn dành cho nó quang năm ko thay đổi thì bác cứ chờ thời gian em nó nhất định sẻ trở lại phong độ như xưa !

Công thức cám này chất lượng quá. Mà mình xin có ý kiến nhỏ nếu không đúng mọi người thông cảm nha. Mình nghĩ nên đổi tôm khô thành tôm tươi. Bởi vì tôm khô rất mặn không tốt cho chim.

xuanhuy008

Công thức cám này chất lượng quá. Mà mình xin có ý kiến nhỏ nếu không đúng mọi người thông cảm nha. Mình nghĩ nên đổi tôm khô thành tôm tươi. Bởi vì tôm khô rất mặn không tốt cho chim.
đâu phải tôm khô nào cũng mặn và tôm tươi nào cũng không mặn đâu bác! cái này là do mình mà!hihi