các bác xem clip con chào mào mới bắt

aimabiet97

Sáng sớm trời lạnh lẽo đi ăn sáng về trên đường ngó nghiêng ngó dọc thì thấy pé này được treo trước nhà trong cái lồng bé tí teo, lông lá tả tơi mà đang xù lông 1 cục vì lạnh quay đầu xe lại dòm thì trong cóng chỉ có miếng cám ẩm mốc lâu ngày. A chủ của nó cũng vừa đi ra em hỏi mua luôn. về nhà được 1 hôm là hôm sau em quay clip luôn. mấy bác trên này giúp em nhận xét xem ko biết em này có tương lai ko. ko biết giọng chim vùng nào. chim đang thay lông ko biết bao lâu xong nữa có vảy cá trên lưng với mấy cọng lông trắng trên đầu

chaomaoyemkhit

Đúng là hiện giờ e ý "ghẻ" thật, nhưng sang năm sẽ thành bạch mã hoàng tử ngay. Giọng này có phải giọng chim Quảng k nhỉ??

anh2hp92

Up cho bác để các tiền bối thẩm hộ, em không giúp được bác:D.

quocthinh87

con này là bình định, huyện phù mỹ, và chủ đầu tiên chính là em. nếu ko nhầm
phải giống con này ko bạn? con lồng lực
nếu ko phải thì sorry vì quay hơi xa.hjhj

aimabiet97

con này là bình định, huyện phù mỹ, và chủ đầu tiên chính là em. nếu ko nhầm
phải giống con này ko bạn? con lồng lực
nếu ko phải thì sorry vì quay hơi xa.hjhj

em ở trong nam bác ạ:( chim bác lưu lạc sao vào tới trong này luôn z

quocthinh87

em ở trong nam bác ạ:( chim bác lưu lạc sao vào tới trong này luôn z
mình cũng ở trong nam mà, mình ở sài gòn, ko phải cứ chim bình định là mình ở bình định đâu. mọi người rất thik dòng bịnh định. bìn định là hay nhất trong tất cả các dòng. nước chơi bền, đấu rất gắt, ché rất lực...chúc bạn chăm em nó thành tài

aimabiet97

mình cũng ở trong nam mà, mình ở sài gòn, ko phải cứ chim bình định là mình ở bình định đâu. mọi người rất thik dòng bịnh định. bìn định là hay nhất trong tất cả các dòng. nước chơi bền, đấu rất gắt, ché rất lực...chúc bạn chăm em nó thành tài

thanks bác. đợi e nó xong lông căng lên e làm cái clip rõ rõ tặng a e