các bác xem dùm mái hay trống..

kingbirds_QN

Chim trống đó bạn.Nhìn tướng chim thon dài. mồng cao,tích trắng to rõ nhìn rất triển vọng.Kiếm cho e nó 1 ông thấy già nữa là...ok!!!thân

mr_shee

e ko có chim thầy mấy bác ơi. hjx.mấy bác nói v e mừng rồi. mak nó cứ đứng hot nhảm miết.hj.mượn chim ko ai có hết :(

móc chim ra

giỏi!nghe chỉ liếc mắt là nhận ra trống hay mái phải nói là ngộ khâm phục mấy lị sát đất đấy keê.nghe chủ thớt noi hót gió miết thì khả năng đực rất cao.mái vẫn hót chuyện bt nếu là chim tơ hoặc chim ổ nuôi lên .có con ko quýt tìu hiu mà đứng đổ suốt nhưng âm ngắn có khi con ché nữa ấy chứ

vô danh

99% là mái còn 1% chắc chắn 100% là trống chủ thớt ráng chăm đi em này có tương lai làm chim mồi he he

vô danh

Làm cái clip đi bạn chứ nhìn hình đoan giới tính thì không chính xác đâu bạn ơi theo cam quan thôi nha em này là giống đực chứ chắc chắn thì không dám chắc hi

Trung - CMHT

Nhìn hình ảnh không ai giám chắc là trống hay mái bạn ah. Bạn nên làm clip thì tốt nhất để anh em xem giúp cho !

tvvuong

Mình cũng có một em tướng tá khỏi phải bàn nhưng em nó ko biết sổ ,chỉ "quýt quýt weo " ,nếu nhìn tướng ai cũng nói là trống cả .............