các cao thủ bẫy chim giúp đỡ về em mồi

bibile

Mình có con mồi gọi chim rất tốt nhưng lúc chim ve thì chim của mình chỉ choi cánh hoặc là không chơi giờ mình muốn chim trời làm sao cho em mồi mình sổ bọng lúc chim chung cây anh em nào có ý kiến gì giúp khắc phục tình trạng đó thì giúp đỡ đùm mình với CÁM ƠN ANH EM ĐÃ ĐỌC

cocghe

chim của bác có khả năng lần đầu đi hoặc lâu mới đi thì nó lạ nó sẽ ko chịu đấu chim trời, bác muốn khắc phục tình trạng nay thì bác cho đi thường xuyên để cho nó wen va chạm thì nó mới chịu đấu, chúc bác thu phục nhiều chiến binh

ChaomaoGovap

chim của bác có khả năng lần đầu đi hoặc lâu mới đi thì nó lạ nó sẽ ko chịu đấu chim trời, bác muốn khắc phục tình trạng nay thì bác cho đi thường xuyên để cho nó wen va chạm thì nó mới chịu đấu, chúc bác thu phục nhiều chiến binh

Anh Thanh dạo này khỏe ko, ko thấy anh đi bẩy gì nữa nhỉ? Rồi a Long, a Neo cũng ko thấy mặt trên dd nữa. Chắc chim rừng đang mừng thầm :D

cocghe

dạo này a thấy trên org im quá nên ít onl lắm, ae giờ qua fb hết rùi Lẵm, a có đi bẫy mà nhưng đăng bên fb chơi thui

Dũng MaiVan

Chim của bác không có năng khiếu chơi mồi nhé.có nuôi thêm chắc em nghĩ cũng không ổn đâu ạ..Vấn đề ở chỗ nó phải tích hợp đầy đủ 4 tố chất : gọi- đấu - dụ - rút ....thì hãy chọn làm mồi..mà đã là mồi thì nên trân trọng ,gìn giữ nó nhé bác,
Chúc bác sớm có chú chim như ý.

longteo48

đấu dụ chim trời cần có tố chất. tố chất chim mồi quan trọng chổ đó. chim mồi b bẫy đc nhìu chưa!