các mod cho mình hỏi

traidetranglan

mình mới tập chơi cm các mold xem hộ con chào mào nhà mình giọng này là miền bắc hau miền trong và chim vùng nào thank các mold

Sửa bởi Amin:

traidetranglan

chim bắc rồi bác ạ,nhưng cũng đâu có sao miễn mình thích là được
con chim này mình bẫy được một tuần video hôm nay mới quay chim còn nhát nghười lắm mold cho hỏi chim như vậy tương lai sau này có đấu giàn được không lồng bẫy mình không gài hoa quả dì hết chỉ có chim mồi thôi như anh em hay gọi là bẫy đấu ấy

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
mình mới tập chơi cm các mold xem hộ con chào mào nhà mình giọng này là miền bắc hau miền trong và chim vùng nào thank các mold

Chúc mừng bác 1 tuần như thế là rất có tương lai rồi, gắng nuôi em nó tuy về dọng nghe không được hay nhưng nết chơi con chim hay là được, bác gắng nuôi em nó thành tài nhé. Thân Đình Thọ

billygoon

một tuần như vậy thì mau mỏ, dạn dĩ quá r bác ah, bác cho mh hỏi bổi mới về để trong nhà vậy nhanh dạn hơn đúng không

myanhtb.1988

con chim này mình bẫy được một tuần video hôm nay mới quay chim còn nhát nghười lắm mold cho hỏi chim như vậy tương lai sau này có đấu giàn được không lồng bẫy mình không gài hoa quả dì hết chỉ có chim mồi thôi như anh em hay gọi là bẫy đấu ấy
gắng mà chăm cho em nó nổi lửa đi bác. có tương lai mà

traidetranglan

một tuần như vậy thì mau mỏ, dạn dĩ quá r bác ah, bác cho mh hỏi bổi mới về để trong nhà vậy nhanh dạn hơn đúng không
đúng rồi bác ah chỉ 4 hôm đàu cho ăn cám mình trùm kín áo lồng nhưng vẫn đẻ trong nhà khi nào nghe hot mở phanh hết ra hii