Cái Bang ĐQN và chế độ "Trùng Tu Nhan Sắc".

Cái Bang đến lúc được vào chế độ nghỉ ngơi sau một mùa lông cùng đội cống hiến hết mình cho nhà Đức QN, cho sân chơi Chào Mào, em đã cố gắng và công thêm sự may mắn để mang những lá cờ thành tích quý giá về cho đội Đức QN sau một mùa giải.

Em cứ lo trùng tu nhan sắc, mau hạ lông cánh đi, không cần vội vã lấy lại phong độ đâu.

Những gì em đạt được và mang về là s
ự khích lệ-tạo thêm động lực cho anh theo đuổi đam mê. Và, những gì đây cũng chỉ mới là sự khởi đầu để được AE nghệ nhân gọi em là một Chiến Binh.

Hãy cố gắng hơn nửa, Bang "khùng" nhé!

P/s: Hẹn Ae, Cái Bang sẽ xuất hiện lại trong thời gian sớm nhất với bộ áo đẹp hơn.

minhche17

thêm mùa thêm bản lĩnh để chinh chiến và sát phạt.........
hy vọng em nó giữ vững phong độ và căng ổn hơn nữa trong thời gian tới!!!!!!!!!!!!

zoro1987

Chim đẹp, ngưỡng mộ dàn chim chú Đức QN quá, mong 1 ngày đuoc giao lưu! thân ái..!

chaomao^^py

Moderator
Chim rớt hàng loạt lông đuôi lần đầu mình mới thấy đó ! CHúc em nó mau lên áo mới và tỏa sáng hơn nữa

Trung Arc

Chim rớt hàng loạt lông đuôi lần đầu mình mới thấy đó ! CHúc em nó mau lên áo mới và tỏa sáng hơn nữa
Chim khi thay lônng em cũng thường thấy lông đuôi mọc ra theo tầng nối tiếp nhau chứ như hình trên thì hơi lạ. Giống như bị nhổ hết lông đuôi thì phải.

monster

Đúng là lạ thật. Chưa bao giờ thấy lông đuôi thay kiểu này