cám vấn đề nan giải

chaomao_dl000

lâu quá không nuôi cm giờ nhiều cám quá ko biết chọn. e cho ăn đại cám bifood đỉnh+ cám thái gói xanh trộn lên vậy có ổn ko anh em. chim mới xong lông chừng 1 tuần.

ca_chep

1 loại thôi , thái gói xanh chưa dùng nhưng nghe nói chim ăn ko tốt ... thay lông thì xài thái đỏ bổ sung thôi

chaomaopr

lâu quá không nuôi cm giờ nhiều cám quá ko biết chọn. e cho ăn đại cám bifood đỉnh+ cám thái gói xanh trộn lên vậy có ổn ko anh em. chim mới xong lông chừng 1 tuần.

dùng 1 loại thôi bác. dùng cám đỉnh bifood cũng ok. cám thái xánh dành cho chim xong lông.nhưg dùng cám này có con bị bón nặng. trước thấy nbhoiều ae xài cám thái .nay thì ít người dùng lắm.

chaomao_dl000

tại em thấy có vẻ cám bi thiếu chất nên thay lông song đít bạc trắng nên có khi chim ko vô lửa được. nên muốn bổ sung thêm. em cũng đang thúc cào cào cho em nó. xong lông hơn 1 tuần r, bổi 4th,vẩy cá, nên ham lửa mấy bác ạ.

NAMNT

xong lông rồi thì chỉ có cách "nhuộm" đít mới đỏ thôi bạn. phải cho ăn từ lúc mới bắt đầu rụng á. thân

chaomao_dl000

xong lông rồi thì chỉ có cách "nhuộm" đít mới đỏ thôi bạn. phải cho ăn từ lúc mới bắt đầu rụng á. thân
Bác hiểu sai ý e r. Ý em là bổ sung thêm hay thêm chất cho em nó vô lửa thôi chứ không phải việc sắc tố bác à