Cánh quạt

ducthitran

Mấy hôm nay Hải Phòng mưa tầm tả, thấy 5h chiều nay trời có tý nắng tranh thủ mang mấy em chim cùi ra vọc;). Thấy e cánh trắng có tý biểu hiện lạ làm tý clip mấy bác xem cho vui.

vô danh

En này cánh bị làm sao ấy nhỉ cứ chớp chớp hoài hay nhỉ giống như đèn noel chớp vậy nhìn ngộ nhỉ he he làm em thấy ghiền hii chim hay quá bác ơi

ducthitran

Thank các bác. E này gốc Quảng Nam chủ củ nuôi bị chuột chui vào lồng hoảng mất lửa, lông lá te tua. Chuyển ra BẮc 2 tháng không hót 1 tiếng. Thấy trên thị trường giới thiệu cám HBK thấy hay hay nên cho em nó ăn thử củng khoảng gần được 1 tháng củng có chút củi lửa, không biêt có ra ngô ra khoai j không nửa, hihi

vô danh

Chim hay có tố chất mà bác bây giờ bác chỉ cần huấn luyện cho em nó thành 1 chiến binh thôi chúc bác thành công nhé.

THACHLUUMOC

chúc mừng chủ top chim hay quá bộ ,và hầu rất dẹp chim chơi phong cách. chúc mừng .

cuong_cong15

Chúc mừng chủ thớt có 1 chú chim hay. Thật sự khi đem chim về mà không nghe hót thì thật là buồn nhưng bạn đã chờ đợi suốt 2 tháng trời, chỉ cần nghe 1 tiếng hót nhỏ nhoi thôi là thấy trong lòng 1 cảm giác lâng lâng và chỉ muốn hét lên thật to là... vui quá...vui quá xá... bà con ơi. Mình rất hiểu được cảm giác đó của bạn. Chúc mừng bạn.

chắc cánh trắng nghĩ mấy anh kia mớm mồi cho nó nên nó quạt cánh liên tục:p đùa chút nha chủ thớt. chim chua lửa cùi gì mà chơi cánh ghê quá. có lửa vào chắc thành sơn ca quá hjhj chúc mừng bác sở hửu chim độc!