Câu lạc bộ chim cảnh Mái Nhà Xưa Quận Tân Bình

hoangdiepit

Câu lạc bộ chim cảnh
Mái Nhà Xưa trân trọng kính chào anh em nghệ nhân.

Nhằm phục vụ nhu cầu dợt chim và thi chim của anh em khu vực tân bình , gò vấp, tân phú, quận 12…
Hiện tại cội được toạ lạc tại: giáp giữa Gò Vấp và Tân Bình , địa chỉ :
194 Nguyễn Phúc Chu, phường 15, quận Tân Bình.
Chủ quán vui tính và hiếu khách, quán cafe thì mở cũng lâu rồi, do là người thích chơi chim lâu năm , cộng thêm tính tình vui và hiếu khách nên anh em xa gần thường hay mang chim ghé đến dợt nên đến trong tháng 01/2013 anh đã quyết định đầu tư để mở thành CLB Chim cảnh Mái Nhà Xưa.
Anh em ở quanh khu vực lúc nào rãnh có thể mang chào mào hoặc chích chòe ghé sang CLB chơi cho vui nha, giá cafe chỉ có 8k thôi nhưng khung cảnh thoáng mát và lịch sự .
Chủ quán tên Tý (cũng thuộc hàng U40) … số điện thoại : 0986 575 930 .

Một số hình ảnh về cội:

Rất vui được các anh em trong diễn đàn ghé qua giao lưu!
Cảm ơn,

carơ_py

Cội nhìn thoáng đãng cây cối xum xuê , chúc cội ngày càng phát triển !

vubaucat

chủ cội nhiệt tình.chấm thi hợp long nghệ nhân.chúc cội ngày càng lớn mạnh.

cm77

Cội Mái Nhà Xưa là nơi mình cũng rất thích ghé giao lưu, vì cũng lâu rồi chưa ghé nên khi đọc được topic này, mình xin có vài cảm nghĩ như sau:
Cội rất chi là thoáng mát; anh em hòa nhã, hiếu khách; cà phê cực ngon; đồ ăn sáng đặc trưng - kết nhất mì Quảng; anh Tý - chủ quán - quá dễ thương, hiền hòa và là người đam mê thực thụ.
Cảm ơn anh Tý vì đã tạo thêm một sân chơi lành mạnh, bổ ích cho anh em khu vực Tân bình, Tân Phú, Q12, ...
Chúc anh và gia đình sức khỏe, chúc Mái Nhà Xưa ngày càng phát triển hơn nữa, thèm giải bình chim hay hàng tuần ở đây quá, hy vọng giải tuần sẽ sớm được tổ chức trở lại, để anh em có thêm động lực chăm chim tốt hơn.
Thân chào.

hoangnguyen

cũng gần nhà mà chưa đến một lần..không biết chỗ này có thi tuần gì không nhỉ