Công bố kết quả chung kết thi online lần 2 CHAOMAO.org

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Ba bộ cóng e sẽ chuyển cho ba vị nhé, hai anh ở Nha Trang thì dễ rồi alo la đem tới, còn a Tuân thì 8/6 giao tại Nha Trang luôn nhé...
Thân!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Mình đã tạm biệt topic này sau khi nhờ Tinatino truyền lại lời của mình.Nhưng chắc a Tâm (tinatino) còn bận bịu với công việc nên mình có đôi lời:
Thời gian tới mình có công vệc phải đi xa,không thường xuyên có ở nhà.
Rất cám ơn BTC đã trao phần thưởng.
Vì lý do trên nên mình nhờ BTC trao món quà lại cho Lakmobile theo địa chỉ của Lak.
Rất chân thành cám ơn BTC,với mình như vây là đã quá vui rồi.
Thân gửi lời chào
Linhbuudien
Cám ơn anh Linh nhé! Tuy nhiên lời nhắn của Anh em đã chuyển tới trong khu vực BQT ngay khi nhận được yêu cầu từ anh.
Thân chào Anh, tinatino.

L

linhbuudien

Guest
OK anh sốt ruột vì chưa thấy,nên lanh chanh...Cám ơn nhiều.Hẹn festival Biển sẽ cho tắm Biển miễn phí.hì hì
Cám ơn anh Linh nhé! Tuy nhiên lời nhắn của Anh em đã chuyển tới trong khu vực BQT ngay khi nhận được yêu cầu từ anh.
Thân chào Anh, tinatino.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
AE BQT cho hỏi là phần thưởng đoạt á quân Thi online lần 2 của chú trung mang Đại liên gồm áo CHAOMAO.ORG và bộ hủ tre. Nhưng mình chỉ nhận bộ hủ của bác Dũng tại Festival biển Nha Trang vừa rồi (bộ hủ rất lạ và độc đáo). Còn cái áo kỷ niệm không biết AE BQT đã chuyển cho mình theo địa chỉ đã đăng ký chưa nhỉ? Hehe, đến bây giờ vẫn chưa thấy :).

Tks mọi người,
Thân ái!

Leodevincy

Chào mào Việt
AE BQT cho hỏi là phần thưởng đoạt á quân Thi online lần 2 của chú trung mang Đại liên gồm áo CHAOMAO.ORG và bộ hủ tre. Nhưng mình chỉ nhận bộ hủ của bác Dũng tại Festival biển Nha Trang vừa rồi (bộ hủ rất lạ và độc đáo). Còn cái áo kỷ niệm không biết AE BQT đã chuyển cho mình theo địa chỉ đã đăng ký chưa nhỉ? Hehe, đến bây giờ vẫn chưa thấy :).

Tks mọi người,
Thân ái!
Hi bác Tuangiadtu,

2 Áo do anh Lương tặng cho giải 2 và 3 (Có đầy đủ 5 chữ ký của BGK online), hiện tại áo do anh Đoán giữ và anh Đoán đang ở SG nên sẽ về Quy Nhơn và gởi cho bác cũng như lakmobile trong thời gian sớm nhất.

Qua đây cũng xin lỗi AE vì do hội thi online nhận vật phẩm tặng của nhiều AE từ khắp nơi nên khi giải kết thúc, có một chút chậm trễ ở việc gởi quà tặng do ở nhiều khu vực khác nhau.

Thanks AE,
Leodevincy

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Hi các AE,
Hôm nay đã gần 2 tháng sau khi công bố giải thưởng thi online sao thấy BTC vẫn chưa gửi phần thưởng còn lại cho chú chim Đại Liên nhỉ :D. Lâu quá cũng mất hứng. Hehe

Thân ái!