Công thức cám của Vinh Le giải nhất siêu cúp 2014

Tôn Tẩn

Mình có hỏi bạn Vinh, bạn dùng công thức cám gì mà chim chơi hay và lửa có thể đốt cháy cả dãy trường sơn vậy..;););).Vinh trả lời mình dùng cám HBK...thế bạn có trộn thêm gì ko vậy....Vinh trả lời trộn thêm Tâm + Nhẫn..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:... công thức cám của chú chim giải nhất siêu cúp : HBK+TÂM+NHẪN.
(P/S: Mình viết chỉ mang tính chất chia sẽ, đúng sự thật ko vì quảng cáo cho bất kỳ ai. Thân!)

Mình có hỏi bạn Vinh, bạn dùng công thức cám gì mà chim chơi hay và lửa có thể đốt cháy cả dãy trường sơn vậy..;););).Vinh trả lời mình dùng cám HBK...thế bạn có trộn thêm gì ko vậy....Vinh trả lời trộn thêm Tâm + Nhẫn..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:... công thức cám của chú chim giải nhất siêu cúp : HBK+TÂM+NHẪN.
(P/S: Mình viết chỉ mang tính chất chia sẽ, đúng sự thật ko vì quảng cáo cho bất kỳ ai. Thân!)
ngày mai phải đăng kí 1 cái acc "Bàng Quyên" quá! kaka...........

chủ chim vui 1 thì chủ cám vui 10. không quảng cáo nhưng lại có tác dụng hơn mọi quảng cáo
e cá là chú chim vô địch sẽ được ăn cám miễn phí cả đời

Ebola

Cám này là số 1 rồi và đã nhắc đến số 1 thì ai cũng ghét haha!

thaiquang77

Cám bác Hiển chuẩn mà! Không phô trương hầm hố mà luôn phát triển đồng đều các dòng cám và đặc biệt chăm sóc khách hàng nhiệt tình không chê vào đâu được ... Âu cũng là chuyện thị trường càng có tiếng thì càng nhiều người quan tâm và cũng không ít người không thiện cảm ném đá mặc dù còn chưa có ý định dùng thử sản phẩm :)

Vàng thật thì không sợ lửa, cám tốt thỉ mọi ngươi tự biết tới, hàng không tốt sẽ tự bị tẩy chay thôi!

YeuCM

Chim hay ăn ba vì vẫn hay thôi. Cám không phải con nào ăn cũng chơi hay, có con hợp có con ko hợp, Chỉ có chăm đều tay + Tâm + Nhẫn là quá ok.