Cả tháng nay trời mua và âm u! Sáng nay trời nắng đem chim đi nhóm lửa.

YeuCM

Mấy bác chém cho vui nhé! Thấy anh em it post bài buôn quá post cho vui. Buôn buôn toàn vào Chaomao.org đọc ko a!

sonidinh

Member
[h=2]Cả tháng nay trời mua và âm u! Sáng nay trời nắng đem chim đi nhóm lửa. [/h]Hi đọc tựa đề em cứ nghĩ Tin buồn hay sao mà đem chim đi nhóm lữa....(*_^)
Ai dè.... Lữa cháy quá chủ thớt ơi. hi nói chứ trời âm u mà chim căng cứng zậy em chúc mừng bác đó. Mà sợ hết nắng hay sao mà quay ít zậy bác? Hình ảnh hơi mờ có gì đợi đẹp trời bác quay lại thêm 1 clip dàn chim nhà bác xem sao. Rồi sẽ có "gạch,đá" mà

Thân!!!

YeuCM

Cả tháng nay trời mua và âm u! Sáng nay trời nắng đem chim đi nhóm lửa.

Hi đọc tựa đề em cứ nghĩ Tin buồn hay sao mà đem chim đi nhóm lữa....(*_^)
Ai dè.... Lữa cháy quá chủ thớt ơi. hi nói chứ trời âm u mà chim căng cứng zậy em chúc mừng bác đó. Mà sợ hết nắng hay sao mà quay ít zậy bác? Hình ảnh hơi mờ có gì đợi đẹp trời bác quay lại thêm 1 clip dàn chim nhà bác xem sao. Rồi sẽ có "gạch,đá" mà

Thân!!!
Hi! Thanks bác nhé. Tại đang quay mà pin yếu bà nó dừng tiếc quá luôn! Em nó thay lông mấy tháng nay mới có lửa lại. Quay bằng dt nên cui quá. do góc quay và trời hơi âm u...hihi......

vinhdq

Mấy bác chém cho vui nhé! Thấy anh em it post bài buôn quá post cho vui. Buôn buôn toàn vào Chaomao.org đọc ko a!
Con lồng vuông ở giũa sao mà tội nghiệp vậy, nó hoảng cái gì hay bị mấy em kia chém cho tơi tả, hix tội nghiệp em nó.
Thân!

YeuCM

Con lồng vuông ở giũa sao mà tội nghiệp vậy, nó hoảng cái gì hay bị mấy em kia chém cho tơi tả, hix tội nghiệp em nó.
Thân!
Em nó bị đau chân đó bác.....lâu lâu nọ bị vậy. binh thương thi ko sao...........

slowrank

Member
chẵng bù chỗ mình. nắng đen đầu cã gần tháng nay. con lồng vuông làm j bức xúc quá bạn? bức hết lông r. ^^